Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vậy để đáp ứng nhu cầu chủ thớt, tớ báo điểm luôn (hỗm rài giấu để xem tình hình, bật mí lần đầu)
    toán 7+ lý 4.8 hóa 7 không có điểm ưu tiên
    thi kỹ thuật phần mềm, không có đăng kí nv 1b
    Last edited by i_am_bad_boy; 09-07-2013, 22:47.

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
      vậy để đáp ứng nhu cầu chủ thớt, tớ báo điểm luôn (hỗm rài giấu để xem tình hình, bật mí lần đầu)
      toán 7+ lý 4.8 hóa 7
      thi kỹ thuật phần mềm, không có đăng kí nv 1b
      điểm ngon quá h: cơ mà bạn liều thật ko đăng kí 1B @@
      Last edited by kissrain47; 09-07-2013, 22:49.

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
        cơ mà bạn liều thật ko đăng kí 1B @@
        tại tớ tìm hiểu những ngành khác thì thấy không thích ấy mà, cơ mà nghĩ lại cũng liều thật

Comment

• Mình Toán 5.5 Hóa 7.5 Lý 6.5 đậu Khoa Học Máy Tính nổi không mấy bạn. Cho 1 câu trả l72i trấn an tinh thần đi...
          Last edited by zeclee920; 07-11-2014, 10:42.

Comment

• Originally posted by zeclee920 View Post
            Mình Toán 5.5 Hóa 7.5 Lý 6.5 đậu Khoa Học Máy Tính nổi không mấy bạn. Cho 1 câu trả l72i trấn an tinh thần đi...
            Điểm thế này thì mở tiệc ăn mừng thoy, theo dõi tình hình làm gì nữa :v

Comment

• a tính nhá, tổng có nhân hệ số là 25đ,dự đoán của anh em có khả năng đậu KHMT khoảng trên 70%, 30% còn lại là em nhắm điểm bị sai
              Originally posted by zeclee920 View Post
              Mình Toán 5.5 Hóa 7.5 Lý 6.5 đậu Khoa Học Máy Tính nổi không mấy bạn. Cho 1 câu trả l72i trấn an tinh thần đi...

Comment

• Originally posted by zeclee920 View Post
                chắc dư rồi, cơ mà tới giờ chưa có ai báo 20 hết :go:

Comment

• sao ktpm ai cũng cao hết thế? kiểu này chắc điểm chuẩn ko dưới 22 đâu.mình thi đc có 24 mà còn lo vãi ra.:sexy: mong trường sớm thông báo điểm để nếu có tạch thì còn có thời gian để mà.......chuyển trường:nosebleed:

Comment

chắc dư rồi, cơ mà tới giờ chưa có ai báo 20 hết :go:
                    có mà, 19,5 có, 20 có, 20,5 có luôn
                    Last edited by i_am_bad_boy; 09-07-2013, 23:06.

Comment

• làm gì đến mức chuyển em? thế NV UT1, NV UT2 của em đâu? và NV2 nữa....24đ cũng là 1 con số ko nhỏ đâu!bình tĩnh nhé
                      Originally posted by duy_super View Post
                      sao ktpm ai cũng cao hết thế? kiểu này chắc điểm chuẩn ko dưới 22 đâu.mình thi đc có 24 mà còn lo vãi ra.:sexy: mong trường sớm thông báo điểm để nếu có tạch thì còn có thời gian để mà.......chuyển trường:nosebleed:

Comment

• Originally posted by duy_super View Post
                        sao ktpm ai cũng cao hết thế? kiểu này chắc điểm chuẩn ko dưới 22 đâu.mình thi đc có 24 mà còn lo vãi ra.:sexy: mong trường sớm thông báo điểm để nếu có tạch thì còn có thời gian để mà.......chuyển trường:nosebleed:
                        theo như dân nghiền bóng đá mà nói thì "chưa hết phút 90 là vẫn còn hy vọng"
                        mà điểm bạn giờ cứ như đang dẫn môt không ý, vừa an toàn, vừa nguy hiểm

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                          có mà, 19,5 có, 20 có, 20,5 có luôn
                          topic nào chứ topic này ko thấy, nếu mình có sơ suất mong bạn chỉ những # để mình cập nhật lại chính xác

Comment

topic nào chứ topic này ko thấy, nếu mình có sơ suất mong bạn chỉ những # để mình cập nhật lại chính xác
                            ờ đúng là topic này không có, sô ry

Comment

• lo quá lo quá :sad: điểm dao động từ 24->25 mà lo mất ăn mất ngủ :sad:
                              mình thi MMT =.=

Comment

• em sợ trên 24 thì tạch

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X