Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nguynhanam View Post
    trường mình là công nghệ thông tin như bạn nói cứ siêu giỏi 3 môn thi đó chắc là chất lượng đào tạo cao lắm mình thấy người ta giỏi tin chắc gì giỏi lý hóa và ngược lại.
    Vậy cậu có dám nói không biết gì về Toán Lý Hóa mà giỏi CNTT không, trừ khi cậu là THẦN ĐỒNG mà thôi.
    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• 500 post rồi đẹp :love:

Comment

• Originally posted by NguyenNghia View Post
        sao như mình ko có quyền bình chọn nhỉ
        có từ 50 comment trở lên là có quyền bình chọn...

CÁC BẠN ĐỪNG GÂY WAR TRONG TOPIC NHÉ, ĐỂ CÓ ĐẬU VÀO TRƯỜNG THÌ CÒN HỨNG THÚ MÀ XEM LẠI...

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
          bạn có thể sửa comment lại là... năm sau, bạn thi vào UIT là do điểm UIT cũng vừa phải, nếu bạn nhắm dc là giỏi từ đầu rồi thì mình nghĩ chưa chắc bạn đã chọn thi UIT .
          "Nếu bạn nhắm dc là giỏi từ đầu rồi thì mình nghĩ chưa chắc bạn đã chọn thi UIT": ngay câu nói này cho thấy chính cậu đã khinh thường UIT rồi nè, hs giỏi hay dốt, người ta thi đâu là quyền của người ta chứ, cứ phải giỏi là phải thi trường điểm cao à, cứ phải giỏi là thi Y Dược, Bách khóa à.
          "Điểm UIT cũng vừa phải": Theo bạn thì điểm ngành ANTT có gọi là vừa phải không.
          I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by mito995 View Post
            Bạn cứ canh đáp số rùi tính khoảng trừ hao (cách làm mình ra đáp số mà cách của bộ không giống hay phần nào đó mình thiếu gì đó cứ trừ hao ra rùi lấy đó làm điểm dao động môn toán của bạn là dc)
            sao hồi luyện thi đh thầy cô nào cũng bảo môn toán làm cách nào cũng đc miễn sao hợp lý logic thì ok, đâu nhất thiết phải làm theo cách của Bộ
            p/s: nếu tính theo cách của bạn thì mình cỡ 22 thôi, đậu nổi MMT & TT ko nhỉ?

Comment

• ráng cho đủ 750 post đi :sogood:

Comment

• Mấy người bầu >=25 chắc toàn là mấy ông bà k7 thôi, + thêm vài đứa tự tin quá mức hoặc muốn troll nhau

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
                  "Nếu bạn nhắm dc là giỏi từ đầu rồi thì mình nghĩ chưa chắc bạn đã chọn thi UIT": ngay câu nói này cho thấy chính cậu đã khinh thường UIT rồi nè, hs giỏi hay dốt, người ta thi đâu là quyền của người ta chứ, cứ phải giỏi là phải thi trường điểm cao à, cứ phải giỏi là thi Y Dược, Bách khóa à.
                  "Điểm UIT cũng vừa phải": Theo bạn thì điểm ngành ANTT có gọi là vừa phải không.
                  bạn cứ thích lý sự nhỉ? mình trước khi thi có làm 2 bộ hồ sơ, 1 KHTN, 1 UIT, năm nay mình làm bài ko dc như ý lắm, nhưng trước lúc thi thì mình cảm thấy thi được KHTN, mình tìm ra hẳn đường đi đến nơi thi KHTN rồi và mình đã thay đổi, đã chọn UIT vì mong mỏi tương lai sau này của trường, và cũng là 1 phần vì điểm dễ dàng hơn. Mách nhỏ bạn nghe, nếu xem thường UIT thì mình đã ko lập cái topic này và tốn công sức cập nhật nó để mọi người có được cảm giác hồi hộp trước khi công bố kết quả rồi, xem thường UIT thì quan trọng cảm giác đấy sao? nếu bạn thấy thích, mình có thể xin lỗi bạn, mong bạn đừng vào topic mình để war, topic này nó rất đẹp, bạn có thể comment tiếp và mình sẽ đọc và mình xin phép ko reply, mong bạn suy nghĩ.

Comment

• [MENTION=29859]kissrain47[/MENTION], [MENTION=31290]tara95[/MENTION], sao cư gây nhau thế nhỉ :kool:

Comment

bạn cứ thích lý sự nhỉ? mình trước khi thi có làm 2 bộ hồ sơ, 1 KHTN, 1 UIT, năm nay mình làm bài ko dc như ý lắm, nhưng trước lúc thi thì mình cảm thấy thi được KHTN, mình tìm ra hẳn đường đi đến nơi thi KHTN rồi và mình đã thay đổi, đã chọn UIT vì mong mỏi tương lai sau này của trường, và cũng là 1 phần vì điểm dễ dàng hơn. Mách nhỏ bạn nghe, nếu xem thường UIT thì mình đã ko lập cái topic này và tốn công sức cập nhật nó để mọi người có được cảm giác hồi hộp trước khi công bố kết quả rồi, xem thường UIT thì quan trọng cảm giác đấy sao? nếu bạn thấy thích, mình có thể xin lỗi bạn, mong bạn đừng vào topic mình để war, topic này nó rất đẹp, bạn có thể comment tiếp và mình sẽ đọc và mình xin phép ko reply, mong bạn suy nghĩ.
                      Ai lí sự với ai trước?

Comment

có lẽ bạn bị bạn kia kêu next làm cho tự ái rồi, ăn nói lung tung, để chỗ cho mọi người bàn luận đi bạn chứ đừng có mà 1 người war 2 3 người làm topic thành cái chợ, điểm vừa phải hay ko là do tùy ngành tùy người, hỏi cái là bạn thi ANTT à? chuẩn tăng hơn 6 đ thì đã = chuẩn ANTT năm ngoái chưa? nếu có = thì với đề ĐH dễ hơn mọi năm như năm nay thì 6 đ đó giá trị có cao ko?

Comment

• Ko gây ko gây, topic trở về trạng thái cũ

Comment

Mình thi vào đây vì 2 lý do: đam mê và vừa sức, topic này rất hay, tuy có hơi đau tim :surrender:, còn chuyện giỏi mà muốn thi vào đây thì mình có 1 người bạn rất giỏi, thích CNTT nhưng nó thi vào Bách Khoa chứ không phải đây, rất ít người có mục đích thi điểm cao vào để mà vào ANTT, với lại nó mà có thi điểm cao thì chắc gì có đam mê vào ANTT, chắc là sẽ qua trường khác thôi, vì nơi này chỉ dành cho những ai đam mê CNTT :salute:, rất mong được gặp bạn ở trường

Comment

• Originally posted by JackeLong95 View Post
                              Mình thi vào đây vì 2 lý do: đam mê và vừa sức, topic này rất hay, tuy có hơi đau tim :surrender:, còn chuyện giỏi mà muốn thi vào đây thì mình có 1 người bạn rất giỏi, thích CNTT nhưng nó thi vào Bách Khoa chứ không phải đây, rất ít người có mục đích thi điểm cao vào để mà vào ANTT, với lại nó mà có thi điểm cao thì chắc gì có đam mê vào ANTT, chắc là sẽ qua trường khác thôi, vì nơi này chỉ dành cho những ai đam mê CNTT :salute:, rất mong được gặp bạn ở trường
                              mình 26 (nếu ko sai sót gì toán), trừ hao còn 25, trừ hao nữa cho chắc còn 24, 24 điểm ko biết...
                              giờ đợi điểm, xong lại đợi chuẩn, tụi mình còn comment dài dài......

Comment

Thủ khoa chắc nằm vùng ở khu vực BK hoặc KT rồi, thấy TK mấy trường, Lý toàn dưới 8 à!!!:dreaming:
                                dược hà nội 29.5 kìa mấy bố mấy trường HN toàn hàng khủng cả:brick:
                                Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X