Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by minhbao View Post
    A1 : 23,5 CNPM ... pye pye UIT nhé , mình ra đảo đây :v
    bình tĩnh bạn , 30 chưa phải là tết :love: .

Comment

• Originally posted by siverkylin View Post
      mấy cha nào vote trên 25 thế chủ thớt cho biết tên luôn hể :nosebleed:
      làm thế đâu dc @@, mình chỉ xin mật bí là 3 bạn thí sinh + với 16 sinh viên khóa trước = 19 ACE dự đoán >=25 :brick:

Comment

• Originally posted by charlie9509 View Post
        mới ra điểm chắc nó sẽ thống kê luôn cho trường top 100 :vip: có ai rảnh thống kê luôn 1000 thí sinh tiếp theo ko ?? Mình tình nguyện thống kê đến thí sinh 1000 sau đó sẽ cho vào file Excel =.= mấy bạn thấy sao :P ( hơi rảnh á mà :sweat: )
        thôi đợi đi chứ làm mệt lắm
        Last edited by kissrain47; 22-07-2013, 00:28.

Comment

• Originally posted by chienham2412 View Post
          với điều kiện là bạn đã đăng kí NVBS mới được . NVBS được đăng kí vào ngày làm thủ tục thi ấy , bạn hỏi vậy mình nghĩ chắc bạn chưa đ.kí NVSB đâu nhỉ ??? :brick:
          ý mình hỏj là nếu ngành mình đ.ký NVBS mà tuyển đủ ng rồj thì mình có đc chuyển qua ko ấy? và nếu chuyển qua thì có phảj chấp điểm ko nhỉ :canny:

Comment

• Originally posted by duy_super View Post
            ý mình hỏj là nếu ngành mình đ.ký NVBS mà tuyển đủ ng rồj thì mình có đc chuyển qua ko ấy? và nếu chuyển qua thì có phảj chấp điểm ko nhỉ :canny:
            nếu chuyển qua thì ngang cơ nhé

Comment

• Originally posted by duy_super View Post
              cái NVBS là ntn nhỉ? nếu trượt NV1 mà đủ điểm NVBS thì tự khắc mình qua học NVBS à :nose:
              Originally posted by chienham2412 View Post
              với điều kiện là bạn đã đăng kí NVBS mới được . NVBS được đăng kí vào ngày làm thủ tục thi ấy , bạn hỏi vậy mình nghĩ chắc bạn chưa đ.kí NVSB đâu nhỉ ??? :brick:
              Originally posted by duy_super View Post
              Originally posted by kissrain47 View Post
              nếu chuyển qua thì ngang cơ nhé
              Nguyện vọng các bạn chọn trong ngày làm thủ tục thi gọi là nguyện vọng phân ngành hay NV1B. Nếu không đậu ngay vào ngành đã đăng kí ở NV1 sẽ được trường tự xét lần lượt qua 2 nguyện vọng ưu tiên tương ứng.
              Nguyện vọng bổ sung dành cho những bạn rớt NV1 và NV phân ngành. Hình thức giống xét NV2 trước đây.

Comment

• á, lớn hơn 25 nhiều thế, tạm biệt các bạn mình đi tìm nguyện vọng 2 đây :stick:

Comment

• Originally posted by siverkylin View Post
                  mấy cha nào vote trên 25 thế chủ thớt cho biết tên luôn hể :nosebleed:
                  Bạn vào UIT với vai trò là guest, bấm xem kết quả, tự khắc sẽ hiện ra tên những người đã vote.:happy:
                  I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• hình như bạn cũng vote hả
                    Originally posted by tara95 View Post
                    Bạn vào UIT với vai trò là guest, bấm xem kết quả, tự khắc sẽ hiện ra tên những người đã vote.:happy:

Comment

• theo tỉ lệ thí sinh vote thì 22 đang cao nhất

Comment

• Đa số là mấy anh chị K7 troll K8 tương lai =))))))))) nhưng cũng phải nhìn vào thực tế mà các trường hiện nay kết quả thi đều cao hơn mọi năm rất nhiều, VD toán họ nói tăng trung bình 1-2 điểm so với năm ngoái thì với trường ta phải là 2-4 điểm
                        Originally posted by JackeLong95 View Post
                        theo tỉ lệ thí sinh vote thì 22 đang cao nhất

Comment

• Originally posted by nhatphuc095 View Post
                          trên 65% là đâụ rồi đấy :v, mà sao đc cộng 2.5đ sướng thế
                          tại tui con thương binh với ở vùng sâu vùng xa
                          Last edited by happyfairy; 22-07-2013, 10:55.

Comment

• Các anh ơi cho em hỏi cái ngành kỹ thuật máy tính học khác với các ngành còn lại hay sao ấy mà sao lúc em ghi NVBS mã nó là D52 còn mấy cái ngành kia là D48 thì phải?

Comment

• Originally posted by muonhocdh View Post
                              Đa số là mấy anh chị K7 troll K8 tương lai =))))))))) nhưng cũng phải nhìn vào thực tế mà các trường hiện nay kết quả thi đều cao hơn mọi năm rất nhiều, VD toán họ nói tăng trung bình 1-2 điểm so với năm ngoái thì với trường ta phải là 2-4 điểm
                              Tăng điểm toán 1-2 điểm thì trường mới tăng 2-4 điểm, vì nhân hệ số môn toán mà, tại sao không tăng 1-2 điểm khi đã nhân, vì chắc gì có nhiều người làm được toán, tại sao ai cũng bắt buộc là trường khác tăng 1-2 điểm thì trường mình tăng 2-4 điểm, hoặc 2-3 điểm thì trường mình tăng 4-6 điểm, có phải làm quá không

Comment

• nếu vậy toán khỏi nhân 2 là hợp lý đều hơn nhỉ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X