Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các vấn đề về Ký túc xá???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

kí túc xá

Cho em hỏi ở kí túc xá ,cuối tuần em muốn về gia đình em cần báo cho quản lí không ạ

Comment

Originally posted by 13520234 View Post
      Cho em hỏi ở kí túc xá ,cuối tuần em muốn về gia đình em cần báo cho quản lí không ạ
      Mã số SV đẹp thế, vấn đề em hỏi hình như có ở các # trước rồi mà. Là SV đến nơi rồi nên chịu khó tìm hiểu nha.

Còn KTX là nơi cho các em ở và học tập rèn luyện, có phải là nơi giam giữ đâu mà lo lắng quá vậy, chỉ cần không vi phạm quy định (đánh nhau, tệ nạn, nhậu trong KTX...).
      Còn vấn đề em đã nộp tiền KTX mà không ở trong bao lâu thì ko ai quan tâm cả :smile:. (Ngay cả KTX khu quốc phòng cũng vậy :salute.

Còn vấn đề như về lúc mấy giờ cũng vậy không phải lo lắng, khu A nếu khóa cổng thì gọi chú bảo vệ trực là chú mởi cho vào.

Thân!

Comment

E nghe nói ở trong và gần khu KTX có rất ít máy ATM và mỗi lần đi rút tiền rất vất vả phải ko ạ?

Comment

Originally posted by shinifer View Post
          E nghe nói ở trong và gần khu KTX có rất ít máy ATM và mỗi lần đi rút tiền rất vất vả phải ko ạ?
          Tại KTX khu A hiện có 5 máy ATM: 4 máy Ngân hàng Đông Á, 1 máy Viettinbank.

Comment

Hiện tại thì Khu B chưa có máy ATM.
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Ở khu Thủ Đức có siêu thị ko ạ? Có Lotte ko? Mấy cái?

Comment

Ở khu Thủ Đức có siêu thị ko ạ? Có Lotte ko? Mấy cái?
                Sao bạn không google search nhỉ???

Comment

sinh viên rồi mà còn hỏi mấy câu đó,
                  nên tự tập sống tự lập đi là vừa, không ai dọn sẳn cơm ngon canh ngọt cho mình ăn đâu

Comment

cho em hỏi thủ tục xin ở bên ngoài ra sao! có khó quá không! xin hướng dẫn chi tiết ạ!

Comment

Originally posted by minhtai59 View Post
                      cho em hỏi thủ tục xin ở bên ngoài ra sao! có khó quá không! xin hướng dẫn chi tiết ạ!
                      Tui cũng muốn xin ra ở ngoài đây! phải làm ntn đây

Comment

Cho em mạn phép được hỏi : Mình làm thủ tục nhập học ( chuẩn bị đủ các hồ sơ nhập học ) xong xuôi rồi đến phần KTX thì lên đăng ký online ở web " Trung tâm quản lý Ký Túc Xá " - phần " sinh viên " --> " Đăng ký nội trú " đúng ko hay phải làm sao ? Mong được hướng dẫn chi tiết càng tốt

P/S : Lỡ đăng ký sai thì phải làm sao ?
                        XIN CẢM ƠN
                        Last edited by superfire220; 14-08-2013, 23:53.

Comment

Mấy bạn ơi hướng dẫn chi tiết giùm mình cách làm đơn xin ở bên ngoài với

Comment

Originally posted by minhtai59 View Post
                            Originally posted by vietcode95 View Post
                            Tui cũng muốn xin ra ở ngoài đây! phải làm ntn đây
                            Originally posted by 13520760 View Post
                            Mấy bạn ơi hướng dẫn chi tiết giùm mình cách làm đơn xin ở bên ngoài với
                            Các bạn viết đơn trình bày lý do không ở KTX (Ở nhà của gia đình, ở nhà người thân....), nơi bạn đang tạm trú.

Originally posted by superfire220 View Post
                            Cho em mạn phép được hỏi : Mình làm thủ tục nhập học ( chuẩn bị đủ các hồ sơ nhập học ) xong xuôi rồi đến phần KTX thì lên đăng ký online ở web " Trung tâm quản lý Ký Túc Xá " - phần " sinh viên " --> " Đăng ký nội trú " đúng ko hay phải làm sao ? Mong được hướng dẫn chi tiết càng tốt

P/S : Lỡ đăng ký sai thì phải làm sao ?
                            XIN CẢM ƠN
                            Em không phải làm cái đăng kí này, sau khi làm thủ tục nhập học ở trường xong, sang KTX nhận phòng.

Comment

e dky ktx xã hội hóa chắc không cần đơn ngoại trú phải không
                              3422A Trịnh Quang Nghị, F7, Q8
                              0938952106 - 0963952106
                              Page bán phụ kiện điện thoại, pc giá rẻ

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X