Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 13520445 View Post
    Cho em hỏi là cái đơn xin ngoại trú là mình viết tay hay đánh máy ạ?.
    Năm rồi là có mẫu sẳn. Năm nay không biết như thế nào
    Lúc mới vào UIT :byebye:
    Học xong năm 1: :haha:
    Học xong năm 2: :sexy:
    Học xong năm 3: :baffle:

Comment

• thầy ơi cho em hỏi ngành công nghệ thông tin là ngành mới hả thầy? ngành đó học về cái gì vậy

Comment

• [MENTION=35178]13520365[/MENTION] Bố cục bị sao em?

Comment

• Originally posted by 13520841 View Post
          thầy ơi cho em hỏi ngành công nghệ thông tin là ngành mới hả thầy? ngành đó học về cái gì vậy
          Lúc mới vào UIT :byebye:
          Học xong năm 1: :haha:
          Học xong năm 2: :sexy:
          Học xong năm 3: :baffle:

Comment

• nếu mình học trường có cung cấp các phần mềm miễn phí ko zậy

Comment

• Originally posted by 13520841 View Post
              nếu mình học trường có cung cấp các phần mềm miễn phí ko zậy
              các sinh viên đều đc cung cấp phần miễn phí từ Dreamspark do MS tài trợ như là window , VS, office.....
              PS: nhưng mà crack cho khoẻ hehe
              Người Đến Người Đi và bỏ lại
              Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
              GhostFriends

Comment

• Thầy ơi em khám sức khỏe tại địa phương có được kg? Nếu khám rồi thì khi nộp giấy tờ nhập học thì nộp luôn giấy khám sức khỏe phải không? Và ngày 24/8 em kg cần phải quay lại trường để
                khám phải không thầy?

Comment

• Originally posted by bb21wgttt View Post
                  Thầy ơi em khám sức khỏe tại địa phương có được kg? Nếu khám rồi thì khi nộp giấy tờ nhập học thì nộp luôn giấy khám sức khỏe phải không? Và ngày 24/8 em kg cần phải quay lại trường để
                  khám phải không thầy?
                  Em có thể nộp giấy khám sức khỏ tại bệnh viện cấp quận/ huyện trở lên. Nếu đã nộp trước thì ngày 24/8 em không phải trở lên trường khám sức khỏe

Comment

• Thưa Thầy Cô, mong Thầy Cô trả lời giúp em một số câu hỏi ạ.
                    1. Em đã có Thẻ Bảo hiểm Y tế, vậy em có cần nộp tiền này khi làm Thủ tục nhập học không ạ? Nếu không cần nộp thì có phải em sẽ photo Thẻ BHYT và nộp lại không ạ?
                    2. Giấy trích lục giấy khai sinh mẫu trước năm 2010 thì không được ạ? Phải làm theo mẫu mới ạ?

Comment

• em cũng cùng câu hỏi giống bạn trên là giấy trích lục khai sinh có đc dùng mẫu cũ ko ạ?? hay là phải theo mẫu mới??

Comment

• cho em hỏi triển vọng của ngành công nghệ thông tin là gì

Comment

• Originally posted by 13520260 View Post
                          Thưa Thầy Cô, mong Thầy Cô trả lời giúp em một số câu hỏi ạ.
                          1. Em đã có Thẻ Bảo hiểm Y tế, vậy em có cần nộp tiền này khi làm Thủ tục nhập học không ạ? Nếu không cần nộp thì có phải em sẽ photo Thẻ BHYT và nộp lại không ạ?
                          2. Giấy trích lục giấy khai sinh mẫu trước năm 2010 thì không được ạ? Phải làm theo mẫu mới ạ?
                          Originally posted by duy_super View Post
                          em cũng cùng câu hỏi giống bạn trên là giấy trích lục khai sinh có đc dùng mẫu cũ ko ạ?? hay là phải theo mẫu mới??
                          1. Vấn đề thẻ tui sẽ chờ thông tin thêm để trả lời em.
                          2.Em xem mẫu ở post#1 topic :

Nếu không giống em nên làm lại.
                          Originally posted by 13520841 View Post
                          cho em hỏi triển vọng của ngành công nghệ thông tin là gì
                          Câu hỏi này thuộc dạng thảo luận em nên lập topic khác. Đây là topc hỏi nhanh đáp gọn.
                          Last edited by hiepnt; 17-08-2013, 23:52.

Comment

• Originally posted by 11520456 View Post
                            các sinh viên đều đc cung cấp phần miễn phí từ Dreamspark do MS tài trợ như là window , VS, office.....
                            PS: nhưng mà crack cho khoẻ hehe
                            Chào em,

Về đạo đức nghề nghiệp nếu sau này người khác lấy chương trình của các em thì thế nào? Đành rằng xã hội VN mình còn nhiều bất cập nhưng nếu mỗi người có ý thức 1 chút thì sẽ khác chứ không nên thấy số đông làm sai thì mình cũng làm sai theo. Nhất là trong môi trường giáo dục lại được hỗ trợ miễn phí hợp pháp rồi, thiết nghĩ không nên khuyên người khác đi ăn cắp công khai như vậy!!!

Mong em suy nghĩ trước khi phát biểu!
                            Trân trọng,
                            Trí Dũng

Comment

• điểm anh văn 1, 2 3 4 có tính vào xếp loại ko ạ?

Comment

• Theo quy định thì bắt đầu từ K7 điểm AV sẽ tính vào điểm học phần.
                                _ Con biết tại sao đội Yankees luôn thắng không, Frank?
                                _ Vì họ có Mickey Mantle?
                                _ Không, vì các đội khác luôn mất tập trung vào quần áo của họ.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X