Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by hoangkhoatv View Post
    thầy ới trường mình có thực hiên nghị định 49 về miễn giảm học phí ko thầy? e ở xã nghèo cấp quốc gia vậy có được miên giẩm học phí ko thầy? nếu có , có cần làm thủ tục tục không??
    Nguyễn tắc miễn giảm học phí hiện nay theo qui định là sinh viên đóng đấy đủ học phí cho trường, nhà trường cấp cho em giấy xác nhận đang là sinh viên của trường, đã đóng số tiền học phí là bao nhiêu đó. Em mang giấy này về địa phương, địa phương sẽ hoàn tiền miển giảm lại cho em tương ứng với chính sách.
    Originally posted by kapsky View Post
    Thầy cho em hỏi em muốn ở ngoại trú nhưng chưa kịp có giấy tạm trú thì em nộp đơn xin ngoại trú rồi bổ sung giấy tạm trú sau được không ạ?
    Được, nhưng em cố gắng bổ sung càng sớm càng tốt.
    Last edited by hiepnt; 14-08-2013, 07:17.

Comment

• Cho e hỏi là kỹ thuật phần mềm có phải là công nghệ phần mềm k ạ... hay nó chỉ thuộc công nghệ phần mềm
      e đã trúng tuyển ngành kỹ thuật phần mềm vậy e có được học về môi trường ảo và lập trình game k ạ?

Comment

• Cho em hỏi là hôm 30/8 em phải đi thi bằng lái xe máy, em tính xin nghỉ một buổi sáng ở trường thì em sẽ xin phép ở đâu? Và làm đơn có sẵn hay tự viết?

Em cám ơn các thầy.

Comment

• Originally posted by ngocbui1908 View Post
          Cho em hỏi là hôm 30/8 em phải đi thi bằng lái xe máy, em tính xin nghỉ một buổi sáng ở trường thì em sẽ xin phép ở đâu? Và làm đơn có sẵn hay tự viết?

Em cám ơn các thầy.
          Phòng Công tác sinh viên. Đơn thì em cứ tự viết lấy, nếu sau này lên phòng công tác sinh viên thấy có mẫu thì làm lại đơn khác.
          PS: Nếu chữ xấu thì đi đánh máy đừng cố gắng viết.

Comment

• Originally posted by ngocbui1908
            Em cám ơn ạ ^^
            Chào em!
            Chưa chắc em xin thì được chấp nhận đấy nhé.

Comment

• Originally posted by Miu View Post
              Cho e hỏi là kỹ thuật phần mềm có phải là công nghệ phần mềm k ạ... hay nó chỉ thuộc công nghệ phần mềm
              e đã trúng tuyển ngành kỹ thuật phần mềm vậy e có được học về môi trường ảo và lập trình game k ạ?
              Chào em!
              Nếu gọi tên KHOA thì khoa Công nghê phần mềm.
              Còn gọi tên NGÀNH thì ngành Kỹ thuật phần mềm.
              Hiện nay, không chỉ có SV ngành Kỹ thuật phần mềm học về môi trường ảo và lập trình game.

Comment

• Cập nhật câu trả lời về giấy báo và giấy chứng nhận kết quả thi:

Comment

• cho em hỏi : bằng, học bạ của 1 học sinh hoc lớp CHẤT LƯỢNG CAO so với bằng, học bạ của 1 học sinh Học lớp thường có gì khác nhau không ạ...??

Comment

Cho e hỏi là kỹ thuật phần mềm có phải là công nghệ phần mềm k ạ... hay nó chỉ thuộc công nghệ phần mềm
                    có làm game đó em (trên máy tính, trên thiết bị di động, ...). đến lúc học em sẽ mong khoa mình không phải học môn game (Nhập môn lập trình game) :shot:
                    -----------------------------
                    Mai Văn Khải
                    Software Engineering, University Information of Technology
                    a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

• Originally posted by 09520133 View Post
                      có làm game đó em (trên máy tính, trên thiết bị di động, ...). đến lúc học em sẽ mong khoa mình không phải học môn game (Nhập môn lập trình game) :shot:
                      khó lắm àk a? :sad: k biết con gái học ngành này nhiều k nhỉ?

Comment

khó lắm àk a? :sad: k biết con gái học ngành này nhiều k nhỉ?
                        Cứ thuộc nhóm ngành kĩ thuật là nữ không nhiều rồi em. Thêm nữa, ngành CNPM trường mình hằng năm không tuyển NV2 (NVBS) nên tỉ lệ này thường ít hơn khoa khác.

Comment

• tình hình là nếu có vào đến nơi làm thủ tục nhập học mà wên 1 số giấy tờ nào đó thì có nhât thiết quay về nhà lấy ko à (mình ở ninh thuận)

Comment

• Em đậu vào trường rồi, em đọc trong giấy báo, thắc mắc là tiền nộp vào lúc 30/9/2013 - Bắt đầu HK1, đúng không ạ?

Comment

• Em nộp học phí qua BIDV rồi mà sao check lại trên link trường cho không thấy vậy ạ?
                              Trần Linh Phụng

ANTN2013
                              Khoa Mạng máy tính và Truyền thông
                              13520648@gm.uit.edu.vn
                              facebook.com/tranlinhphung

Comment

• Cho e hỏi bản sao trích lục giấy khai sinh la bản giấy khai sinh như thế nào vậy??? Sao xã của e chỉ có bản đánh máy rồi công chứng chứ không có bản màu xanh xanh như mẫu của trường mình đã nói vậy?
                                Last edited by leenguyen; 16-08-2013, 18:42.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X