Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em sai hộ khẩu thường trú mà sửa hoài không được là sao ạ ... A/c nào giúp với.
    :salute:

Comment

• Originally posted by 13521036 View Post
      Hồi sáng em đem xuống CA phường để xác nhận lí lịch thì mấy anh ở đó ko có đóng dấu giáp lai, chỉ có đóng dấu, kí tên với ghi mấy dòng ở mặt cuối cùng thôi, như vậy có hợp lệ ko ạ? h:
      Reup :sogood:
      Attached Files
      Phùng Quốc Việt
      Backend Developer - YouNet Media
      Stand-in Backend Developer - Vizion Team
      Phone: (+84) 1654 454 718
      Mail: rexviet@gmail.com

Comment

• mới đi chơi về không biết gì hết có ai chỉ cách làm dùm kk:unhappy:

Comment

• tren WEB dua mau ma ko dc download.. chi xem vs luu thoi.. khi nao vo nhap hoc e lam ho so li lich dc ko?

Comment

• Thầy ơi,
            Em làm sai và viết thiếu vài mục và em đã bấm lưu. Sau đó em vào lại để chỉnh sửa và lưu lại, nhưng giờ tải về thì vẫn cái file bị lỗi như ban đầu giờ em phải làm sao?
            Hay đơn giản là converter Pdf to Word và chỉnh sửa --->Save--->Print và đi công chứng thôi ạ!
            Em xin chân thành cám ơn ạ!
            Quang Hình
            Khi tất cả những cái khác đã mất đi thì tương lai vẫn còn

Bové

Comment

• Địa chỉ thường trú em không có số nhà, không nhập phần đó lưu không được lỗi .......................... help

Comment

• Hình như mục hộ khẩu thường trú lỗi sao ấy, ôm máy từ trưa tới giờ, chuyển từ FF sang Chrome sang IE,.... mà ko fix đc. Đánh một đằng nó ra một nẻo, tạm thời mò và troll "5/2 KP 5" dậy mà nó ra gần trúng địa chỉ mới đau. mà file lại là file ảnh, ko edit bằng acrobat đc, chỉ có nước Pts.

Comment

• Originally posted by 13520638 View Post
                  Thầy ơi, em mất cuốn sinh hoạt đoàn rồi, phần đoàn viên e có cần điền ngày gia nhập ko?
                  Đợi trả lời....

Comment

• Originally posted by 13520728 View Post
                    Hình như mục hộ khẩu thường trú lỗi sao ấy, ôm máy từ trưa tới giờ, chuyển từ FF sang Chrome sang IE,.... mà ko fix đc. Đánh một đằng nó ra một nẻo, tạm thời mò và troll "5/2 KP 5" dậy mà nó ra gần trúng địa chỉ mới đau. mà file lại là file ảnh, ko edit bằng acrobat đc, chỉ có nước Pts.
                    Lúc bấm " Lưu " , nó xuất hiện [Mã Số Sinh Viên của bạn].pdf , tải về rồi convert PDF to Word để chỉnh sửa , mình làm y như vậy và đã xong phần hồ sơ :sunglasses:

Comment

• Đúng là convert sang word đc, Thank bạn superfire220 so much, chuyển sang word nguyên si ko bị lỗi gì hết, mình có thể Edit lại OK. Đúng là còn nhìu điều học hỏi, thường thì mình edit PDF bằng Acrobat XI, file này ko edit đc nên ko bik là có thể convert sang word edit đc như vậy.

Ak mà mình chưa vô đoàn, nên edit lại mình del ngày gia nhập đoàn mà nó tự mặc định trong đó có sao ko ta, hùi xưa mình nghe cô chủ nhiệm nói có anh kia ko gia nhập đoàn mà trong hồ sơ có ghi, học tới nữa năm trường trích lục phát hiện và anh ấy bị đuổi, nhớ lại rất sợ nên mình del ngày nhập đoàn rùi.
                      Last edited by 13520728; 19-08-2013, 21:25.

Comment

• em đã thử và đã thành công . :sogood:
                        nhưng vẫn viết 1 câu vì lần đầu vào 4rum trường )
                        :look_down:

Comment

• Em chưa vào Đoàn nhưng mà file PDF nó cứ xuất ra ngày vào Đoàn. Mong thầy giúp đỡ.

Comment

• Originally posted by Superdecu View Post
                            Các thầy ơi cho em hỏi, có phải sau khi em đã khai báo lý lịch trên student.uit.edu.vn/khaibaolilich rồi, em còn phải in ra theo mẫu đó, đem cho địa phương chứng nhận để nộp cho trường ko ạ. Em đang ở Quảng Ngãi, mà giấy báo của em thì ở Văn phòng Bộ - TP HCM. Mấy hôm nay em ko để ý, định 22/8 vào SG lấy giấy báo trúng tuyển rồi hãy khai báo luôn, nếu như thế thật thì chết em, vì ko lẽ giờ lại chạy vào SG lấy giấy báo, rồi lại chạy ngay về quê để chứng, sau đó lại chạy tiếp vào để nhập học:funny:, vì phải có giấy báo thi hoặc phiếu số 2 mới nhận đc giấy báo trúng tuyển, mà những thứ đó em đang giữ, nên cũng không thể nhờ người thân trong SG nhận giùm giấy báo rùi gửi về đc. Các thầy giải thích rõ giùm em với ạ
                            2 trang mà ko có ai trả lời, quá nhọ cho chú , up phát tích đức vậy

Comment

• Originally posted by Solokoko View Post
                              2 trang mà ko có ai trả lời, quá nhọ cho chú , up phát tích đức vậy
                              [MENTION=32651]Superdecu[/MENTION] Em lấy thông tin trên giấy báo thi, đăng nhập vào khai báo xong, in ra chứng rồi chạy vào đây lấy giấy báo đi nhập học thôi em.

Comment

• Originally posted by 13520527 View Post
                                Em chưa vào Đoàn nhưng mà file PDF nó cứ xuất ra ngày vào Đoàn. Mong thầy giúp đỡ.
                                [MENTION=35337]13520527[/MENTION] Em bỏ chọn phần Đoàn viên, sau đó lưu lại. Nhấn vào link và F5 vài lần xem sao em.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X