Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by superfire220 View Post
    Cho em hỏi : Đăng ký lý lịch online bị lỗi lặp chỗ HKTT liên tục dù em F5 cả buổi , nên em convert PDF sang Word để chỉnh sửa được ko ?
    Và mai mốt có chỉnh lại lý lịch online ko ? Các thầy coi dùm em , MSSV : 13520408 :funny:
    Mình không bị như bạn, mình nghĩ có lẽ là do chỗ này nè

Địa chỉ thường trú:
    Chỉ nhập Số nhà, đường hoặc Thôn xóm. Không nhập đầy đủ, các thông tin khác chọn bên dưới.

trong PHẦN BẢN THÂN SINH VIÊN đó bạn

Comment

• Originally posted by 13520260 View Post

Địa chỉ thường trú:
      Chỉ nhập Số nhà, đường hoặc Thôn xóm. Không nhập đầy đủ, các thông tin khác chọn bên dưới.

mình cũng bị cái HKTT!
      bạn làm sao zậy?

Comment

• e chuyển sang word sửa lại rồi in ra đc hk thầy?

Comment

• Sao ngày cấp chứng minh nhân dân của em vẫn bị sai vậy thầy? Còn thêm phần thành tích cá nhân nữa,chỉ liệt kê năm lớp 12 thôi hay sao thầy? Cấp tình trở lên hay từ cấp huyện? Em cám ơn.

Comment

• Originally posted by 13520260 View Post

Địa chỉ thường trú:

mình làm theo hướng dẫn mà , lỗi ở server đăng ký nên mình chuyển sang file Word rồi sửa rồi , dù gì cũng thanks bạn )

Comment

• còn em mới đau trường THPT của em chưa báo nhận giấy báo nhập học. sao em làm sơ yếu lí lịch đây mong mấy thầy chỉ em vs. ma~ SV: 13520294

Comment

• Originally posted by xuanhoangdtpy3 View Post
                còn em mới đau trường THPT của em chưa báo nhận giấy báo nhập học. sao em làm sơ yếu lí lịch đây mong mấy thầy chỉ em vs. ma~ SV: 13520294
                Em xem ở http://forum.uit.edu.vn/threads/3468...l=1#post228963

Comment

• "Có lỗi xảy ra..."

Chào Thầy,
                  Khi em nhập lý lịch (dùng FireFox và IE), khi nhấn Lưu thì toàn bị báo lỗi "Có lỗi xảy ra, vui lòng kiểm tra lại ..." (6 lần rồi ạ, có vẻ như trường đang kiểm tra tính kiên nhẫn của em hay sao đó ) Mong Thầy kiểm tra giúp em với ạ. Loi khi nhap Ly lich Sinh vien-13520054-18Aug2013.jpg
                  Nhân tiện cho em hỏi, phần email buộc phải ghi email của trường cung cấp hay là email cá nhân của em cũng được ạ? (em ghi theo email của trường cấp, cũng bị lỗi).
                  Em cảm ơn Thầy.
                  Nam Bình
                  Last edited by 13520054; 18-08-2013, 22:44.

Comment

• Originally posted by 13520054 View Post
                    Chào Thầy,
                    Khi em nhập lý lịch (dùng FireFox và IE), khi nhấn Lưu thì toàn bị báo lỗi "Có lỗi xảy ra, vui lòng kiểm tra lại ..." (6 lần rồi ạ, có vẻ như trường đang kiểm tra tính kiên nhẫn của em hay sao đó ) Mong Thầy kiểm tra giúp em với ạ. [ATTACH=CONFIG]9136[/ATTACH]
                    Nhân tiện cho em hỏi, phần email buộc phải ghi email của trường cung cấp hay là email cá nhân của em cũng được ạ? (em ghi theo email của trường cấp, cũng bị lỗi).
                    Em cảm ơn Thầy.
                    Nam Bình
                    chuyền qua Chrome thử bạn.. mình làm cả buổi cũng bị lỗi như bạn..xong chuyển sang Chrome lai thành công..

Comment

• cho em hỏi,dùng mẩu khai lý lịch của Bộ Giáo Dục được không ạ,còn nếu in ra thì in 1 hay 2 mặt

Comment

• Originally posted by 13520628 View Post
                        cho em hỏi,dùng mẩu khai lý lịch của Bộ Giáo Dục được không ạ,còn nếu in ra thì in 1 hay 2 mặt
                        Em dùng mẫu của trường, in 1 2 mặt đều được . Lưu ý nếu in 1 mặt nhớ kiểm tra xem địa phương có đóng dấu giáp lai giữa 2 tờ.

Comment

• Originally posted by hiepnt View Post
                          Em dùng mẫu của trường, in 1 2 mặt đều được . Lưu ý nếu in 1 mặt nhớ kiểm tra xem địa phương có đóng dấu giáp lai giữa 2 tờ.
                          Hồi sáng em đem xuống CA phường để xác nhận lí lịch thì mấy anh ở đó ko có đóng dấu giáp lai, chỉ có đóng dấu, kí tên với ghi mấy dòng ở mặt cuối cùng thôi, như vậy có hợp lệ ko ạ? h:
                          Attached Files
                          Phùng Quốc Việt
                          Backend Developer - YouNet Media
                          Stand-in Backend Developer - Vizion Team
                          Phone: (+84) 1654 454 718
                          Mail: rexviet@gmail.com

Comment

• Mìng làm trên chrom một phát được luôn mà không lỗi gì hết, cho em hỏi mục thư điện tử em ghi nào cũng được ạ

Comment

• Cho em hỏi: mẫu lí lịch của trường có giống với ở xã không ạ. Tại bố mẹ em cứ nói ra xã mà làm.

Comment

• thành tích khen thưởng điền làm sao vậy thấy?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X