Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sửa dùm e cái chỗ chuyenganh ạ MSSV là 13520871

Comment

• Originally posted by 13521043 View Post
      mình cũng bị lỗi ở hộ khẩu thường trú, dt, ngành học udency:
      Hộ khẩu bạn chỉ ghi số nhà và thôn,ấp thôi, còn huyện, tỉnh thì chọn ở phía dưới
      Ngành học thì mình cũng bị :sunglasses:

Comment

• Originally posted by 13520102 View Post
        sửa nó bị lỗi..với lại còn cái mộc bản quyền k xóa được
        mình bị dính cái ngành thôi, xóa xíu rùi ghi thêm D480103 dô àh

Comment

• bạn chuyển từ file pdf sang word rồi sửa các lỗi là được

Comment

• Trong mục thành phần gia đình, mẹ em hiện đã nghỉ hưu từ năm 2011, bố em thì chuyển công ty từ năm 1994 (trước đó có làm cho 1 công ty khác) vậy phải khai báo như thế nào ạ??
            Last edited by longqnh; 16-08-2013, 18:17.

Comment

• Originally posted by 13520872 View Post
              bạn chuyển từ file pdf sang word rồi sửa các lỗi là được
              mình thì chuyển file ảnh rồi sửa cho dễ

Comment

• Originally posted by 13520102 View Post
                địa chỉ của em là 96/3, ấp An Bình-xã An Nhơn-Thạnh Phú-Bến Tre.mà hồi lưu lý lịch sinh viên nó thành 96/3, ấp An Bình-xã An Nhơn-Thạnh Phú-Bến Tre, An Nhơn, Huyện Thạnh Phú, Bến Tre..có sao không?
                [ATTACH=CONFIG]9101[/ATTACH]
                Chỗ địa chỉ thường trú chỉ ghi số nhà, đường, ấp (khu phố).
                "We hold information,we own the world"
                ------------o0o------------

Comment

• 13520413 thầy ơi!! sao sơ yếu lí lịch của em bị lỗi miết thầy!!!lỗi ngành! xuất thân

xuât thân cung sai hết !! giơi tinh nữa!!! ngay cap giay chung minh!!! mong thầy giúp em với
                  Last edited by 13520413; 16-08-2013, 20:29.

Comment

• Cho em hỏi là in ra rồi dán hình vô mới lên xã xác nhận đúng k ạ???

Comment

• có một số lỗi phải xóa cookie đi mới được

Comment

• - Trường hợp sinh viên không nhận được giấy báo, muốn biết thông tin pass thì gọi điện thoại lên Trường qua SĐT 08.37352002 xin số 116 cung cấp một số thông tin cá nhân, nếu đúng sẽ được cấp pass. Và khai lý lịch sinh vien
                        Chú ý: qui trình này được thực hiện sau ngày 15/08
                        Em gọi vào sdt này nhiều lần nhưng không có ai nhấc máy...==! e học ở tp nên giấy báo gửi về Tp nhưng hộ khẩu thường trú em ờ Tỉnh...hiện giờ em đang ở tinh nên em muốn lấy pass đề làm lí lịch luôn.

Comment

• Originally posted by Sangnguyen View Post
                          Em gọi vào sdt này nhiều lần nhưng không có ai nhấc máy...==! e học ở tp nên giấy báo gửi về Tp nhưng hộ khẩu thường trú em ờ Tỉnh...hiện giờ em đang ở tinh nên em muốn lấy pass đề làm lí lịch luôn.
                          Số đúng là 083 725 2002 hoặc 083 725 2004 line 116. Gọi trong giờ hành chính

Comment

• Originally posted by hiepnt View Post
                            Số đúng là 083 725 2002 hoặc 083 725 2004 line 116. Gọi trong giờ hành chính
                            em goi lại nhưng cũng không co ai nhấc máy:sweat:...ngày mốt em mới vào TP lấy giấy báo dc..làm xong còn phải gưi về quê xác nhận em sợ trước ngày 24 không kịp nộp cho nhà trường....e bị loại khỏi trường thì ....

Comment

• Cái phần "Cam đoan của gia đình về lời khai của sv" thì ba mẹ mình phải ghi gì vô ạ? Hay chỉ cần kí tên thôi? udency:
                              Phùng Quốc Việt
                              Backend Developer - YouNet Media
                              Stand-in Backend Developer - Vizion Team
                              Phone: (+84) 1654 454 718
                              Mail: rexviet@gmail.com

Comment

• Originally posted by maxz View Post
                                Thầy ơi!
                                Em gặp 1 số trục trặc về phần Sơ yếu lý lịch.
                                Cách đây 2 ngày em đã khai xong và tải file PDF về. Nhưng vì 1 số lỗi nhỏ, em lên trang student.uit.edu.vn của trường để sửa thì gặp 1 số sự cố:

Giới tính của em là Nam nhưng lại bị fix thành Nữ.
                                Khoa em trúng tuyển vào là Hệ Thống Thông Tin, lớp HTTT08, nhưng trên trang khai lý lịch lại là CNPM.
                                [ATTACH=CONFIG]9063[/ATTACH]

Thành phần xuất thân, trước đó e chọn "Khác", nhưng khi e kiểm tra lại, nó trở thành "Cán bộ - Công viên chức"
                                Em thường trú tại TPHCM, nhưng thông tin lại là An Giang, khi em sửa thì hệ thống báo lỗi:
                                [ATTACH=CONFIG]9064[/ATTACH]
                                [ATTACH=CONFIG]9065[/ATTACH]

Đây là thông tin giấy báo nhập học online của em, như giấy viết, em trúng tuyển ngành HTTT chứ không phải CNPM.
                                [ATTACH=CONFIG]9066[/ATTACH]
                                Trường hợp của em cũng bị giống như bạn trên đã hỏi, thầy giải quyết trường hợp này giúp em với

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X