Announcement

Collapse
No announcement yet.

Công bố điểm thi và điểm chuẩn của trường ĐH CNTT năm 2014

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by thth776 View Post
    Dạ rồi, nửa đêm gọi cho nhà từng người, giờ cả dòng họ biết rồi anh ah` =)))))
    anh phải đăng nhập vào để like cho chú =D
    Chúc mừng nhé
    -Trần Phú Huy-
    -<0974044308>-

Comment

Originally posted by 12520178 View Post
      anh phải đăng nhập vào để like cho chú =D
      Chúc mừng nhé
      Dạ em cám ơn anh nhìu

Comment

Originally posted by Coolfox View Post
        Cho em hỏi là: trên trang của trường ghi "Điểm chuẩn trúng tuyển cụ thể từng ngành đối với học sinh phổ thông khu vực 3" vậy đối với hs phổ thông khu vực 1 hay 2 thì như thế nào? e thi được 27.5đ thì liệu có trúng tuyển không ạ?
        Thuật ngữ tiêu chuẩn thi phải ghi như vậy. Em cứ cộng hết điểm thi đã nhân hệ số với điểm ưu tiên khu vực mà hơn con số đó là đậu rồi đó.

Comment

dạ, mong là đậu thì vui rồi anh? Mong thầy mau giải đáp giúp em híc

Comment

Mấy Anh ,mấy Thầy cho em thắc mắc(và nhiều bạn cũng đang quan tâm lắm),Em và các bạn đã đậu chính thức vào các ngành của trường mình rồi,nhưng sẽ học lớp thường,vậy sau này khi tốt nghiệp ,bằng chất lượng cao,tiên tiến ...sẽ ghi thẳng vào bằng(do đóng học phí cao hay gì đó),vậy những bạn lớp thường bằng tốt nghiệp sẽ như thế nào vậy?(và chất lượng sẽ không cao phải không?)

Comment

nếu xét qua nv phân nghành thì điểm nv phân ngành có lên không nhỉ

Comment

Originally posted by aphan View Post
                Mấy Anh ,mấy Thầy cho em thắc mắc(và nhiều bạn cũng đang quan tâm lắm),Em và các bạn đã đậu chính thức vào các ngành của trường mình rồi,nhưng sẽ học lớp thường,vậy sau này khi tốt nghiệp ,bằng chất lượng cao,tiên tiến ...sẽ ghi thẳng vào bằng(do đóng học phí cao hay gì đó),vậy những bạn lớp thường bằng tốt nghiệp sẽ như thế nào vậy?(và chất lượng sẽ không cao phải không?)
                Quan trọng là ở chính mỗi chúng ta học hành thế nào thôi bạn, kiến thức ra trường không phải ai cũng giống nhau. Phụ thuộc vào quá trình tự học trong suốt thời gian đại học, khi đó người ta tốt nghiệp ra trường với tấm bằng nào thì cũng cảm thấy xứng đáng và không hối tiếc về những gì mình chưa thể làm được lúc còn ngồi ghế nhà trường.
                Chúc bạn thành công.
                When we are young, work to learn, NOT to earn.
                E: ninhho At outlook dot com
                M: +8490 3000 670

Comment

Các thắc mắc các thí sinh vui lòng xem các câu hỏi đã được tống hợp. Nếu có thắc mắc mới thì post tập trung vào topic tổng hợp để cán bộ trường có thể theo dõii và trả lời chính xác cho các bạn.

Topic này sẽ được khóa lại.
                  Các ban tân sinh viên có nhu cầu giao lưu vui lòng sang topic Giao lưu kết bạn để tránh làm loãng topic hỏi đáp.

Comment

Originally posted by phucrua831 View Post
                    Mấy anh cho em hỏi, em thi được 26.5 . Rớt Nguyện vọng 1 và cả nguyện vọng phân ngành ( e đăng ký CNTT 27 ) , nhưng có một số ngành lấy bằng điểm của em.Liệu có cơ hội nào đ vào trường không ạ . :cry:
                    Hiện nay tool tra cứu điểm có bổ sung thông tin trúng tuyển ngành nào hoặc vào lớp CLC nào, các em vào tra cứu lại điểm của mình sẽ biết nhé.

Comment

Originally posted by tran hoai nghia View Post
                      26 điểm, chương trình chất lượng cao dc không mấy anh mấy thầy, đăng kí như thế nào ?
                      Giờ em tra cứu điểm sẽ thấy lớp CLC của mình

Comment

Originally posted by 09520686 View Post
                        Mình có đứa em thi CMPM mà đạt có 27 điểm trong khi điểm chuẩn 28.5, mà nó có đăng ký NV2 ngành KTMT điểm chuẩn 26.5. Vậy trường tự chuyển phải không nhỉ :v
                        Giờ em vào phần tra cứu điểm sẽ thấy.

Comment

Originally posted by rockcongtu View Post
                          Em đăng kí ngành kĩ thuật máy tính nhưng chỉ được 26 điểm, trúng tuyển vào chương trình đặc biệt. Mấy anh chị cho em hỏi là chương trình đặc biệt là mình phải nộp đơn gì hay là trường tự chuyển mình qua rồi gửi giấy báo nhập học về cho mình vậy? Em xin cảm ơn...
                          Giờ em tra cứu điểm sẽ thấy.

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X