Announcement

Collapse
No announcement yet.

tâm sự của em :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 08520270 View Post
    theo mình biết thì KHTN đào tạo CNTT là nhất trong miền Nam rồi
    bác này chắc xét NV2 vô trường mình...keke
    Hãy là chính mình!

Comment

Năm nay UIT áp dụng cơ chế thi vào trường trước, học 2 năm đại cương rồi mới cho sinh viên chọn ngành dựa trên nguyện vọng học ngành nào, cho nên bạn cứ thi vào UIT, trong quá trình 2 năm đại cương này sẽ là khoảng thời gian cho bạn tìm hiểu xem ngành nào sẽ là ngành phù hợp với bạn!
      Chúc bạn sẽ sớm trở thành UITStudent :X

Comment

Originally posted by 09520109 View Post
        bác này chắc xét NV2 vô trường mình...keke
        Hí hí hí. Mình thiếu hẳn 0.5 để vào Tự nhiên.
        Mai mà hồi đó biết trình của mình nên chọn trường này, không thôi là rớt đại học rồi.
        Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Mai mà hồi đó biết trình của mình nên chọn trường này, không thôi là rớt đại học rồi.
          Hồi đó mày Toán 10 điểm luôn mà, sao 2 môn kia học dốt thế

Comment

Originally posted by paladin_it1 View Post
            thế là 1 mùa thi mới chuẩn bị bắt đầu .
            Đây cũng là một cơ hội mới cho các học sinh đam mê IT như em và mọi người
            Kỳ này em quyết tâm vào cho đc UIT , một ngôi trường mơ ước của biết bao bạn chẻ

Mặc dù không mấy hiểu biết ji` về IT cho lắm , chỉ biết tải games , cài phần mềm , phá phần cứng , cài win dùm mấy bà chị... nghe nhạc lướt quép nhưng niềm đam mê về vi tính đã ẩn sâu trong tâm hồn của em ( chắc nhiều bạn khác cũng thế) hế hế hrr....

Nói thiệt , gần đây em phân vân lắm , về việc chọn ngành trong 1 dãy các ngành đào tạo CNTT. Chọn để sau này đi làm là 1 chuyện nhưng yêu thích để học lại là chuyện khác ...

Em rất thích bên phần mềm ứng dụng ( như lập trình của aptech ấy ^^) một chút về mạng , truyền thông
            cho nên mấy ngày này em phân vân maxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii không biết lựa cái nào trong 3 ngành
            1 KHOA HỌC MÁY TÍNH

dày công nghiên cứu thì thấy cái này hay hơn những cái còn lại vì mỗi thứ nó có 1 ít ( không biết em nói thế đúng hay sai , cho cái nhận xét nghen mọi người :X )
            2 KỸ THUẬT PHẦN MỀM

3 KHÁC - dzạ là thế này , ai đọc những dòng trên cho cái nhận xét ngoài 2 cái 1 và 2 này có còn cái khác đáp ứng sở thích nhỏ nhoi của em hok

---
            mọi người vào đọc rồi cho ý kiến tư vấn giúp em nha, ảnh hưởng đến cuộc đời lắm ạ các bạn trẻ :X (
            by giờ thời đại kinh tế khủng bố, nhà nhà ngăn cấm( trong đó có nhà em ) , người người ngăn cấm ít ai muốn theo học CNTT lắm nhưng trong đó không có em :> vì mục tiêu ngành CNTT bền vững và phát triển mong nhận đc lời tư vấn tận tình từ mọi người , nhất là thế hệ đi trước , thầy cô giáo, hiệu ...

Tks mọi người vào đọc , + 1 lời chúc sức khỏe cho những ai cm ở topic này
            thân ái
            Mèo con bất lực
            Học Cứng đi em, học cứng không chỉ biết rõ về phần cứng mà cũng có khả năng lập trình cơ bản không thua kém phần mềm đâu... có điều học phần cứng thì như cái tên của nó khá khô khan và "triết lý" nhiều nên thực sự đam mê thì em mới nên theo!
            University of Information Technology - Faculty of Computer Engineering
            [ E ] 09520401@gm.uit.edu.vn || dangdx.es@gmail.com
            [ F ] https://www.fb.com/dangdao261
            :happy:

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
              Hồi đó mày Toán 10 điểm luôn mà, sao 2 môn kia học dốt thế
              Ừ.

Hồi đó tao quan niệm "học lý hoá không giúp ít gì hết" cho nên tao không học lý hoá, chỉ chuyên tâm vào luyện Toán.
              Lý hoá trắc nghiệm, đánh đại không lẽ không được 5.0
              Kết quả là giờ dốt lý hoá. )
              Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Originally posted by 09520234 View Post
                Năm nay UIT áp dụng cơ chế thi vào trường trước, học 2 năm đại cương rồi mới cho sinh viên chọn ngành dựa trên nguyện vọng học ngành nào, cho nên bạn cứ thi vào UIT, trong quá trình 2 năm đại cương này sẽ là khoảng thời gian cho bạn tìm hiểu xem ngành nào sẽ là ngành phù hợp với bạn!
                Chúc bạn sẽ sớm trở thành UITStudent :X
                Học 2 học kì anh ơi . Nói sai mất công mấy bạn phân vân
                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Ừ.

Hồi đó tao quan niệm "học lý hoá không giúp ít gì hết" cho nên tao không học lý hoá, chỉ chuyên tâm vào luyện Toán.
                  Lý hoá trắc nghiệm, đánh đại không lẽ không được 5.0
                  Kết quả là giờ dốt lý hoá. )
                  Hóa thì không cần, Lý thì nếu theo hướng chuyển động trong Robot hay mô hình này nọ thì mới cần một số thứ cơ bản. Toán thì cần cái nền chứ tao thấy học ở ĐH quan trọng nhất là rời rạc với lại Đại số tuyến tính.

Hên là mày đậu =))

Ý kiến cá nhân : Nếu em muốn học ở UIT thì nên đăng ký công nghệ phần mềm. Còn công bằng mà nói thì KHMT bên KHTN mạnh hơn, thầy Đức về trường và cũng đi cùng nhiều Tiến Sĩ, không biết vài năm nữa sẽ ra sao

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
                    Ý kiến cá nhân : Nếu em muốn học ở UIT thì nên đăng ký công nghệ phần mềm. Còn công bằng mà nói thì KHMT bên KHTN mạnh hơn, thầy Đức về trường và cũng đi cùng nhiều Tiến Sĩ, không biết vài năm nữa sẽ ra sao
                    Anh nói trường mình hay KHTN vậy?
                    Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
                      Anh nói trường mình hay KHTN vậy?
                      Ý của anh Long là thầy Dương Anh Đức được bổ nhiệm về trường ta nhậm chức hiệu trưởng, và cũng bổ nhiệm thêm 1 số tiến sĩ về trường ta giảng dạy luôn.

Comment

e thừa 2 điểm để vào tự nhiên này nhưng ko nộp vào tự nhiên vì e yêu Mạng,yêu UIT,hehehe.
                        P/S: yêu người UIT,,hj
                        _SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH_
                        MMT 06 - NƠI TRÁI TIM EM ĐÃ GỬI TRAO ^^!:happy:

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
                          Ý của anh Long là thầy Dương Anh Đức được bổ nhiệm về trường ta nhậm chức hiệu trưởng, và cũng bổ nhiệm thêm 1 số tiến sĩ về trường ta giảng dạy luôn.
                          Chà chắc vậy, tại bữa nay thấy nhiều người thật
                          Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

nhỏ này nói xạo oy,yêu anh chàng nào bên Mạng chứ UIT gì....keke
                            Hãy là chính mình!

Comment

Vào IS đê. IS ta number ONE :-"
                              Thời trang nam cao cấp, dép da nam, giày da nam

Comment

Originally posted by 10520597 View Post
                                Vào IS đê. IS ta number ONE :-"
                                Number One cái gì chứ?
                                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

LHQC

Collapse