Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã có kết quả xét tuyển2017

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Đã có kết quả xét tuyển2017

Chào các bạn.
    Hiện nay đã có điểm xét tuyển 2017 (điểm chuẩn) của UIT: https://tuyensinh.uit.edu.vn/thong-b...g-tin-nam-2017

Các bạn có thể tra cứu giấy báo ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/tuyensinh/giaybao-nhaphoc

Các hướng dẫn có tại https://tuyensinh.uit.edu.vn/2017-hu...ng-ky-nhap-hoc
    Chúc các bạn may mắn.
    Last edited by toannv; 30-07-2017, 22:48.

Điểm giữa các Ngành lệch nhau quá. RIP cho nhiều thanh niên đăng ký Kỹ thuật Phần mềm.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Thầy ơi, cho em hỏi là nếu rớt cả 3 nguyện vọng thì còn cơ hội nào để vào trường không ạ? Có đợt xét nguyện vọng bổ sung không thầy?
      .....Sống chậm lại... Nghĩ khác đi... Yêu thương nhiều hơn.....

Comment

Điểm chuẩn trường cao thật.. huy vọng học phí không cao ạ :smile: :happy:
        em nào đủ điểm vào KHMT rồi, dơ tay lên cho a xem cái nào :salute:

Comment

Điểm ngành Kỹ thuật Máy tính phản ánh khá chính xác xu hướng thế giới hiện tại. Các ngành MMT&TT và HTTT điểm năm nay đi xuống, thấp hơn cả KTMT.
          When we are young, work to learn, NOT to earn.
          E: ninhho At outlook dot com
          M: +8490 3000 670

Comment

Originally posted by Phonga
            Em đậu ngành clc thì khi thi anh văn đầu vào mà tệ thì có sao không ạ
            Anh không biết có sao hay không, nhưng khi đặt chân vào học ngành này rồi thì em nên tập trung học thật giỏi tiếng Anh. Nó sẽ là lợi thế cực lớn trong ngành này.
            - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by 11520272 View Post
              Điểm ngành Kỹ thuật Máy tính phản ánh khá chính xác xu hướng thế giới hiện tại. Các ngành MMT&TT và HTTT điểm năm nay đi xuống, thấp hơn cả KTMT.
              Miễn bình luận nha thanh niên qua Thái.
              Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Em đậu rồi

Comment

e đậu ngành công nghệ thông tin của trưởng ta rồi ạ! sao e k thấy có chị hay bạn nữ nào vậy nhỉ )
                  đơn giản vì e là nữ nên muốn tìm hiểu thêm về trường ta ạ!

Comment

cho em hỏi là ngành Công nghệ thông tin sang năm 2 mới được phân ngành hay sao ạ?

Comment

mình cũng vừa mới đậu ngành công nghệ thông tin giống bạn luôn. nhưng mà mình là nam :salute:

Comment

Originally posted by 17520914 View Post
                        e đậu ngành công nghệ thông tin của trưởng ta rồi ạ! sao e k thấy có chị hay bạn nữ nào vậy nhỉ )
                        đơn giản vì e là nữ nên muốn tìm hiểu thêm về trường ta ạ!
                        mình cũng vừa mới đậu ngành công nghê thông tin. nhưng mình là nam:happy:

Comment

24.95 rớt và còn hi vọng vào trường mình không!

Chào các thầy cô và anh chị!
                          Chẳng là đứa em của em được 24.95 đăng ký NV1 ngành bên Bách Khoa và NV2 đăng ký bên ktpm trường mình và rớt cả 2 NV vậy thì có đợt tuyển bổ sung của trường mình không ạ!
                          Tại em đang cần chút thông tin để chấn an tâm lý của em nó ạ!
                          Điểm cao mà năm nay khó lường nên rớt thì khá là tiếc ạ!

Comment

Cho em hỏi nv1 của em là KHTN mà UIT có giấy báo nhập học tên em vậy là em rớt KHTN phải không ạ.

Comment

Cho e hỏi sao ktmt clc điểm chênh với chương trình đại trá nhiều vậy

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X