Announcement

Collapse
No announcement yet.

Quy trình nộp hồ sơ nhập học - Tân sinh viên K2017

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Quy trình nộp hồ sơ nhập học - Tân sinh viên K2017

"We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Dạ cho e hỏi là hiện tại e đã gửi giấy chứng nhận kết quả, nếu giả sử như bên bưu điện ôm đơn của e 1 tháng hay để lạc mất đơn, thì lúc đó e nên làm thế nào ạ, e cảm ơn.

Comment

Originally posted by xuandungcse View Post
      Dạ cho e hỏi là hiện tại e đã gửi giấy chứng nhận kết quả, nếu giả sử như bên bưu điện ôm đơn của e 1 tháng hay để lạc mất đơn, thì lúc đó e nên làm thế nào ạ, e cảm ơn.
      Em có thể khởi kiện bưu điện

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
        Em có thể khởi kiện bưu điện
        Vậy là e mất tư cách sinh viên ở trường rồi phải không ạ hay trường có châm trước hoặc hỗ trợ với những trường hợp này không thầy, e cảm ơn ạ

Comment

Vậy là e mất tư cách sinh viên ở trường rồi phải không ạ hay trường có châm trước hoặc hỗ trợ với những trường hợp này không thầy, e cảm ơn ạ
          Ủa vậy là em đang giả sử hay là bưu điện làm lạc mất hồ sơ của em thật rồi?

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
            Ủa vậy là em đang giả sử hay là bưu điện làm lạc mất hồ sơ của em thật rồi?
            e chỉ giả sử vậy thôi ạ,e cũng muốn biết là nếu thật như vậy thì hướng giải quyết bên trường như thế nào ấy ạ

Comment

e chỉ giả sử vậy thôi ạ,e cũng muốn biết là nếu thật như vậy thì hướng giải quyết bên trường như thế nào ấy ạ
              Em khởi kiện bưu điện, nếu có kết luận chính thức của cơ quan chức năng lỗi tại bưu điện trường sẽ giải quyết cho em nhập học bình thường.

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
                Em khởi kiện bưu điện, nếu có kết luận chính thức của cơ quan chức năng lỗi tại bưu điện trường sẽ giải quyết cho em nhập học bình thường.
                Dạ em hiểu rồi, em cảm ơn thầy ạ.

Comment

Ad ơi cho em hỏi trong lưu ý có ghi là sinh viên có thể thi TA đầu vào sau khi làm thủ tục vậy mình có thể làm thủ tục rồi thi TA sau được không ạ và nếu được thì hạn chót là bao giờ a ?

Comment

Originally posted by phayyoyo View Post
                    Ad ơi cho em hỏi trong lưu ý có ghi là sinh viên có thể thi TA đầu vào sau khi làm thủ tục vậy mình có thể làm thủ tục rồi thi TA sau được không ạ và nếu được thì hạn chót là bao giờ a ?
                    Em nên thi theo thời gian có trong giấy báo 1-11/8 trừ thứ 7, chủ nhật
                    "We hold information,we own the world"
                    ------------o0o------------

Comment

Dạ cho em hỏi, túi hồ sơ để đựng những tài liệu trên có thể mua ở đâu ạ, hay chỉ cần một túi hồ sơ bình thường là được?

Comment

Originally posted by 17521132 View Post
                        Dạ cho em hỏi, túi hồ sơ để đựng những tài liệu trên có thể mua ở đâu ạ, hay chỉ cần một túi hồ sơ bình thường là được?
                        Chào em, trường sẽ phát miễn phí bìa hồ sơ đựng giấy tờ nhập học cho các bạn.

Comment

Dạ cho e hỏi, e chuyển phát bưu điện phiếu điểm cho trường , khi trường nhận có thông báo gì không ạ

Comment

Originally posted by 17520304 View Post
                            Dạ cho e hỏi, e chuyển phát bưu điện phiếu điểm cho trường , khi trường nhận có thông báo gì không ạ
                            Em tra cứu giấy báo nhập học online nếu mất dòng chữ đỏ đầu tiên là đã xác nhận thành công

Comment

cho e hỏi là lúc đăng kí hồ sơ, e chưa lấy thẻ sinh viên thì sau này lấy đc k ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X