Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em thắc mắc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em thắc mắc

Em có thắc mắc là giáo dục thể chất thì mình sẽ học ở đâu ạ??

Trường mình sẽ được học giáo dục thể chất ở trường đại học thể dục thể thao, quãng đường từ ktx khu A -> trường mình = khu A -> TDTT, trường mình đến thể dục thể thao thì khoảng 10p đi bộ

Comment

dạ

nó ở gần trường đại học nông lâm ấy ạ??

Comment

Originally posted by 17520637 View Post
        nó ở gần trường đại học nông lâm ấy ạ??
        Nó nằm đối diện thư viện trung tâm ấy.
        Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

cho em cái ảnh map với được không ạ! Em dân tỉnh chưa rành đường và em không ở kí túc xá

Comment

cho em cái ảnh map với được không ạ! Em dân tỉnh chưa rành đường và em không ở kí túc xá
            Lần sau là sẽ không ai trả lời nữa đâu đấy. Tự xài máy tính rồi tìm đường đi nhá.

Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
              anh gắt thế :sosad: với lại cái đường anh chỉ hơi bị fail rồi :sexy:
              điểm màu đỏ là cổng phụ, nếu đi bộ thì em có thể vào cổng này nhé, còn đi xe phải vào cổng ở điểm màu xanh
              Chúc em may mắn :byebye:

Comment

Quan trọng là giờ e có smart phone chưa. Chưa có thì trích tiền mua cái nào rẻ tiền cũng được. Như vậy tìm đường và xác định vị trí của mình cũng dễ. Ai biết e xuất phát từ đâu mà chỉ đường cho e được và dù có maps thì e chắc gì đã xác định phương hướng tốt.
                Mà e có tham gia forum nào chưa vậy? Đặt title ngu không tả được.

Comment

Originally posted by 14521102 View Post
                  anh gắt thế :sosad: với lại cái đường anh chỉ hơi bị fail rồi :sexy:
                  [ATTACH=CONFIG]22455[/ATTACH]
                  điểm màu đỏ là cổng phụ, nếu đi bộ thì em có thể vào cổng này nhé, còn đi xe phải vào cổng ở điểm màu xanh
                  Chúc em may mắn :byebye:
                  Hờ hờ, đúng là các thanh niên đậm chất trẻ trâu, các chú chưa trải qua thời kỳ của bọn anh thì mấy chú bảo mấy thằng già bọn anh chỉ đường sai. Sao chú hiểu được cái cảm giác cuốc bộ trên con đường đất đỏ thần thánh. Chú cứ hỏi mấy anh khoá trên là biết anh có chỉ đường sai không!

Comment

Originally posted by 14521102
                    thời của anh chắc già rồi hơn em những 3 năm cơ mà h: h:
                    chắc 3 năm mọi thứ nó vẫn như cũ nhỉ h:
                    mà cũng chẳng hiểu cái chất trẻ trâu mà anh nói là cái méo gì ? em bảo là hơi bị fail ? còn anh đi thế nào là quyền của anh thôi, anh vòng xuống tới ngã tư Thủ Đức rồi vòng lại cũng chẳng ai nói gì.
                    Còn nói về khoảng cuốc bộ, em tuyên bố anh tuổi con tôm nhá (trẻ trâu đây)
                    Mạnh dạn lên em, cần gì e dè, cái nào thấy mềnh không sai thì cứ to mồm vào :byebye:
                    À, Ông kia chửi em nó trẻ trâu là vớ vấn rồi nhé :look_down:

Comment

Chào admin cho em hỏi là giấy xác nhận nơi ở là in phần lí lịch rồi đem ra phường chứng rồi nộp cho trường hay phải làm sao ạ. Em cảm ơn.

Comment

Cho em hỏi về sổ đoàn

Cho em hỏi: Hiện tại Trường THPT của em có mấy thành viên trong đoàn thông báo sổ đoàn của em bị lạc (có thể đã bị mất). Nhưng em vẫn còn giữ tờ 'Nghị quyết vào đoàn..."hay sao ấy với thẻ đoàn thì có thể làm lại sổ không ạ - mà làm ở UIT được không ạ (tại em đang ở kí túc xá nên giờ về lại thành phố rồi vô lại trường THPT mà phải lựa đúng giờ học sinh ra chơi với có lúc văn phòng đoàn đóng cửa thì hơi mệt cho em á !!!) Nếu được thì cho em hẹn tuần sau để làm lại sổ đoàn ạ!!! Xin cám ơn !!!

Comment

Originally posted by 17520797 View Post
                          Cho em hỏi: Hiện tại Trường THPT của em có mấy thành viên trong đoàn thông báo sổ đoàn của em bị lạc (có thể đã bị mất). Nhưng em vẫn còn giữ tờ 'Nghị quyết vào đoàn..."hay sao ấy với thẻ đoàn thì có thể làm lại sổ không ạ - mà làm ở UIT được không ạ (tại em đang ở kí túc xá nên giờ về lại thành phố rồi vô lại trường THPT mà phải lựa đúng giờ học sinh ra chơi với có lúc văn phòng đoàn đóng cửa thì hơi mệt cho em á !!!) Nếu được thì cho em hẹn tuần sau để làm lại sổ đoàn ạ!!! Xin cám ơn !!!
                          Em lập topic khác hỏi trong box của Đoàn thanh niên đi. Tự nhiên chen ngang một câu hỏi không ăn nhập gì với topic mọi người đang thảo luận hết vậy em .

Comment

Originally posted by 14521102
                            thôi chắc em không dám cãi nữa, lâu lâu tốt tính vô hỗ trợ cho mấy em nó sáng nay tỉnh dậy ăn cái thẻ phạt :sosad: :sosad: :sosad: thôi em xin chừa :surrender:
                            Em bị thẻ phat là vì những từ ngữ mà em sử dụng không liên quan đến việc hỗ trợ sinh viên, đừng biện minh cho lỗi của mình. Đây là forum trường không phải Facebook, không phải VOZ.
                            Các bạn hỗ trợ sinh viên bằng cách thể hiện từ ngữ như vậy ?

Comment

Thắc mắc về giấy xác nhận nơi ở

Chào thầy cô và các anh chị, cho em hỏi là em không ở ký túc xá thì có phải làm giấy tờ tạm trú ở phường rồi nộp cho trường không ạ. Em cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X