Announcement

Collapse
No announcement yet.

này thì hack !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Có mỗi cái clip, không thấy tâm sự gi cả thôi thì vào vui cười nằm nha topic.

Comment

Originally posted by sinhvien.uit View Post
      Có mỗi cái clip, không thấy tâm sự gi cả thôi thì vào vui cười nằm nha topic.
      đề nghị admin cho thêm vài box uit with love nha cho anh em tâm sự nhể:brick:
      p/s bao giờ mới có bạn gái đây
      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 10520058 View Post
        =)))) đọc xong cho nó giả tạo tình cảm thật ra đó anh :-< người tốt chân thât thì gái nó éo cần, mấy thằng giả tạo kiểu sách vở thì sáp lại như điên, gái àm, =)) có tiền đã các bạn trẻ
        thật ra không trách con gái được đâu em, hồi xưa anh cũng nghĩ thế - mình chân thành hết mức, chuyện gì cũng không giấu giếm, chả rượu chè cờ bạc đánh nhau (nhậu rất ít) vậy mà sao em nó không ưa . Thế rồi sống bi quan và buồn và nghĩ tùm lum chuyện

Tâm lý con gái cực kỳ phức tạp (nói về mặt khoa học thì nó như thế này) :brick:

Những đứa muốn cố hiểu hết con gái thường thế này :shot:
        Yêu con gái thì đừng để tình cảm át hết ý chí sẽ khổ lắm, phải biết chủ động nhưng dừng đúng lúc (ví dụ đi chơi với em nó thì luôn phải là thằng đòi về trước khi em nó nói ra)

Khi thích ai đó thì phải hiểu để em nó thích mình thì đó là vấn đề về "không phải cái mình có - mà là cái em nó cần" + "luôn luôn là chính mình", giải thích ra thì dài dòng lắm, nhưng kinh nghiệm của anh là qua vài lần thất bại thì có kinh nghiệm và sẽ tìm được người phù hợp thôi :sexy:

Comment

Originally posted by 11520034 View Post
          đề nghị admin cho thêm vài box uit with love nha cho anh em tâm sự nhể:brick:
          p/s bao giờ mới có bạn gái đây
          :sexy::sexy: Định làm thành 1 version khác của Voz hả thím. Cơ mà mình ủng hộ. :sexy:

Originally posted by 08520206 View Post
          thật ra không trách con gái được đâu em, hồi xưa anh cũng nghĩ thế - mình chân thành hết mức, chuyện gì cũng không giấu giếm, chả rượu chè cờ bạc đánh nhau (nhậu rất ít) vậy mà sao em nó không ưa . Thế rồi sống bi quan và buồn và nghĩ tùm lum chuyện

Yêu con gái thì đừng để tình cảm át hết ý chí sẽ khổ lắm, phải biết chủ động nhưng dừng đúng lúc (ví dụ đi chơi với em nó thì luôn phải là thằng đòi về trước khi em nó nói ra)

Khi thích ai đó thì phải hiểu để em nó thích mình thì đó là vấn đề về "không phải cái mình có - mà là cái em nó cần" + "luôn luôn là chính mình", giải thích ra thì dài dòng lắm, nhưng kinh nghiệm của anh là qua vài lần thất bại thì có kinh nghiệm và sẽ tìm được người phù hợp thôi :sexy:
          Sếp Long nói đúng tâm trạng của em.:sosad::sosad:
          :brick: Rien ne'st Impossible! :brick:

Comment

nhưng kinh nghiệm của anh là qua vài lần thất bại thì có kinh nghiệm và sẽ tìm được người phù hợp thôi :sexy:
            không có cơ hội để trải nghiệm thì làm sao có kinh nghiệm :shot::tire:

Comment

em cảm ơn kinh nghiệm của anh nhưng sau khi tổn thương nặng về cả thể xác lẫn tinh thần thì tình và gái với em như phù du rồi không khác gì một thứ xa vời lẫn cay đắng Sẽ đến lúc em lại yêu nhưng chắc còn xa vời lắm :-))
              Be different and always different
              http://archlinuxvn.org/
              http://theslinux.org
              http://lab.infosec.xyz

Comment

Originally posted by 10520511 View Post

Sếp Long nói đúng tâm trạng của em.:sosad::sosad:
                Hix nó là tâm trạng của nhiều thằng lắm em ơi T_T
                cua gái như câu cá vậy (no offense)
                anh cũng chục lần khốn đốn mới quen được 1 nàng (toàn đùa bảo : nhờ em mà anh khỏi bị mang tiếng là ế cả đời sinh viên :brick

Originally posted by 06520446 View Post
                không có cơ hội để trải nghiệm thì làm sao có kinh nghiệm :shot::tire:
                cơ hội là do mình tạo ra huynh ơi, ở đây là trải nghiệm việc cua gái rồi thất bại => Cái này dễ mà =)) thành công mới khó
                Cứ so sánh nó với học IT cũng có nhiều điểm giống

em cảm ơn kinh nghiệm của anh nhưng sau khi tổn thương nặng về cả thể xác lẫn tinh thần thì tình và gái với em như phù du rồi không khác gì một thứ xa vời lẫn cay đắng Sẽ đến lúc em lại yêu nhưng chắc còn xa vời lắm :-))
                Sẽ có lúc em thầm cảm ơn mấy người đã vô tình/ phụ lòng em bởi nhờ họ mà em tìm được tình yêu của đời mình đấy. Nhất là đàn ông con trai thì yêu thoải mái đi em, cái này hơi đểu 1 tý chứ anh nói thật tán một lúc vài đứa cũng được, tới được em nào thì tới rồi lúc đó chung thủy cũng không muộn, bản chất em tốt thì em sẽ là người yêu tốt . Chúc em sớm "hồi phục công lực" :beauty:

* cảnh báo là có người yêu sướng thì có cái sướng nhưng cũng có lúc khổ lắm
                Last edited by 08520206; 21-07-2012, 22:34.

Comment

ông này cứ như ông cụ non ý:brick:
                  Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 11520034 View Post
                    ông này cứ như ông cụ non ý:brick:
                    thích war không, nói tiếng đi anh chiều chú ? chú trải được nhiêu mà dám nói thế ? ê nói thẳng nhá, non hay éo non thì anh cũng từng trải nên anh hiểu cảm giác kia, còn chú éo biết thế nào mà phang câu đấy, nóng rồi đấy !
                    Be different and always different
                    http://archlinuxvn.org/
                    http://theslinux.org
                    http://lab.infosec.xyz

Comment

thích war không, nói tiếng đi anh chiều chú ? chú trải được nhiêu mà dám nói thế ? ê nói thẳng nhá, non hay éo non thì anh cũng từng trải nên anh hiểu cảm giác kia, còn chú éo biết thế nào mà phang câu đấy, nóng rồi đấy !
                      Anh Huy bình tĩnh, bình tĩnh! :smile:

Comment

Thấy mấy chủ đề dạng này là các chú vào comment vài dòng là bắt đầu hâm nóng "cuộc chơi" rồi. Yêu cầu "tản nhiệt" cho topic này.
                        -------------------------------------
                        Đời là bể khổ.
                        Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
                        ------------------------------------------------------------------------

Comment

Hai chữ người yêu với dân IT thì khó bền lắm :-)) thôi lo học đi yêu cho khổ ra :-))
                          Nói gì thì nói.....Chứ nhiều bạn gái cũng thích người iu mình là dân IT hoặc là Kiến trúc sư lắm đó. Nam đã nghe thực tế đó.
                          Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
                            Nói gì thì nói.....Chứ nhiều bạn gái cũng thích người iu mình là dân IT hoặc là Kiến trúc sư lắm đó. Nam đã nghe thực tế đó.
                            .... dự là: những bạn gái đó sẽ phổng mũi :shy:, khoe với đám bạn là: bồ tao giỏi máy tính lắm!! (IT) hoặc là: Sau này nhà tao sẽ do anh ấy thiết kế!(Kiến trúc sư) Ngôi hành hạnh phúc!
                            Còn đám bạn sẽ: :misdoubt: h: :dreaming: :dribble: GATO vs bạn gái đó!

Comment

hình nhue topic đang dần lạc đề nhỉ? hehehehe đúng là vấn đề nhức nhối,trường mình nên có thêm khoa Quản trị,Marketting online cho tăng cường mem nữ.k thì khô khan thế này ảnh hưởng đời sống tinh thần cho anh em chiến sỹ
                              Lớp AEP-03 / CTTT2010
                              Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin, ĐHQG-HCM
                              Email: luuvanluc@gmail.com / Skype: luuvanluc1992 / Mobile: 0964.898.077

Comment

bác làm sao?:nose:em nói chuyện lịch sự với anh nên anh cũng đừng dùng mấy câu "anh chị" đó với em thân! tự nhiên đang vui vẻ---->war

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X