Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by killall11 View Post
    năm nay nghe đồn là lấy điểm chuẩn chung bạn ơi :confuse:
    thật luôn rồi chứ đồn gì nữa bạn

lấy bằng năm ngoái là 15 => x2 là khoảng 20

Comment

• em thi ở khtn đc 15,5 x2 là 20,75đ e tính nv2 vào trường mình.. bao nhiêu % vậy, các anh chị phán giùm e với, đag đau tim quá (

Comment

• Originally posted by teri.nk79 View Post
        IT cần con người thế nào? người có đam mê, tư duy (vì sao x2 Toán các bạn 94 hiểu chứ) nói chung phải có tính tích cực trong lĩnh vực CNTT
        một con người giỏi mà đi không đúng chuyên ngành thì người đó sẽ không bao giờ phát huy hết tài năng của mình. cũng có tài nhưng chỉ ở mức giới hạn.
        đa số các bạn thi NV1 vào ĐH CNTT thì 90% là đam mê rồi. phòng mình thi có mỗi một bạn nữ. mà học Kỹ Thuật Phần mềm nữa. hj :sad:.
        các bạn cứ đề cập tới input ròi output.
        cái quan trọng mình muốn nhấn mạnh đó là sự đam mê. CNTT mà không chịu khó và linh hoạt thì không bao giờ giỏi.
        mình có quen một bạn 95 mà code được PHP phải gọi là am hiểu nhiều. đó đó mới chính những người đam mê.
        như bạn nói cứ phang điểm cao - điểm chỉ đánh giá một phần. hj. mình nằm cũng tầm tầm nên ko giám phán mạnh.
        mà theo mình biết thì trường sẽ x2 Toán rồi đưa ra mức sàn chung rồi tuyển vào phải không ta.
        mức điểm tối ưu nhất là 20 hoặc 21 (đã x2 Toán rồi). đó là ý kiến của mình - các thầy UIT lấy mức nào em không biết được. tùy nhu cầu của trường
        vậy là 536 bạn rồi. . chưa chắc 536 bạn này sẽ học UIT chúng ta. hj. nên việc tuyển NV2 100% sẽ có.
        Nhưng đầu vào thế này NV2 chưa chắc tuyển được. vì năm nay lại ra qui định photocopy nộp tự do nữa. nên rất rắc rối. nó nộp qua đậu nhưng nó ko đi cũng quá cha.hj.
        mà NV2 có chắc 100% là đam mê nộp ko hay chạy đến qua học. hj. .
        các thầy cứ phân tích kĩ rồi đưa ra một mức điểm hợp lý. điểm sàn chung của UIT chã ảnh hưởng gì tới các trường khác. danh tiếng chỉ cần học sinh học tốt để khẳng định.
        ah` thèn đó tổng giám đốc công ty Phần mềm gì đó học UIT á. :brick: hj. cái quan trọng là cái đó chứ không phải mức điểm qui định danh tiếng của trường. và chất lượng đào tạo của trường.
        thanks các bạn các anh chị thầy cô đã đọc post của em. riêng em thì tành tành x2 lên đứng 41x. em gét Hóa lắm nên phụ thuộc vào Toán. hên em thi toán được nên dc 41x
        em chuẩn bị các phương án rồi.
        pa1 đậu DH CNTT thì học
        pa2 rớt đủ sàn chung của bộ kiếm dân lập học
        pa3 rớt nữa đủ 10d thì qua CĐ KHTN - hiện tại chỉ có cđ này là ok nhất về CNTT
        pa4 ko đủ 10d nữa thì qua CĐ FPT - 1year 15tr số tiền ko nhỏ nhưng so vs mức lương của ba mẹ em 1year thì ổn :haha:
        nên các bác đừng ném gạch em. chỉ muốn nói lên ý kiến của mình.
        em rất đam mê CNTT ... khám phá nó từ 2007 :smile:
        mong được học hỏi nhiều hơn nữa từ các anh chị đi trước các UIT-er (nếu em đậu vào trường)
        Đồng chí

Comment

• Originally posted by ChiPFirE View Post
          thật luôn rồi chứ đồn gì nữa bạn

lấy bằng năm ngoái là 15 => x2 là khoảng 20
          cho mình xin cái yahoo đi, có gì ra chém gió tí với. Dạo này ít trà chanh chém gió quá đi thôi, hix mong điểm chuẩn quá

Comment

• hjx x2 toán rồi mới có 19đ thế làm sao đây

Comment

• càng ngày càng thấp. nhớ năm 2007 ko nhân hệ số mà đã lấy 20d rồi. còn giờ thì....:sosad:

Comment

• thì nghe mấy đàn anh phán đấy, 60% cơ hội đậu, hix

Comment

• Originally posted by 07520272 View Post
                  càng ngày càng thấp. nhớ năm 2007 ko nhân hệ số mà đã lấy 20d rồi. còn giờ thì....:sosad:
                  Bác thông cảm, vì nhân lực ngành mình đa số người đam mê, chứ không được giỏi lắm ạ. ( Có đụng chạm em mạn phép sr các anh chị em ạ)
                  P/S: 1 phần ngành mình thiếu gái đẹp nên thiếu nhân lực ạ

Comment

• mới coi lại cái điểm, sau khi cộng cả điểm vùng thì có khoảng 500 bạn > =20 chứ không phải >= . hi vọng nào

Comment

• à quên , x2 thì e đc 22,25 chắc là có cơ hội nv2 vào trường mình các bác nhỉ

Comment

• Originally posted by 10520533 View Post
                        Đừng mừng vội, chưa chắc đâu nhóc, 30 chưa phải là tết.
                        ghét nhỉ ... e được 26 nè :angry: chắc 29 tết hả chị ( năm nay ) ???? chị nói như thể ko cho tụi em sống ở UIT vậy ???

Comment

• Mà anh chị làm bên tuyển sinh cho mọi người biết chính xác là cái An ninh thông tin là lấy từ 710 chỉ tiêu ban đầu hay là thêm thành 810 ạ ? Hôm bữa em hỏi thử CVP Anh Tuấn (ko biết phải kêu = thầy hay anh nữa) thì dc trả lời là 810, ko biết chính xác không ?

Comment

• thông tin trường mình lấy chỉ tiêu là 710, còn cái thông tin từ anh Tuấn mà em đã nghe 810 thì chị chưa có nghe lần nào hết nha em:baffle:
                            Hôm bữa em hỏi thử CVP Anh Tuấn (ko biết phải kêu = thầy hay anh nữa) thì dc trả lời là 810, ko biết chính xác không
                            có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

• Originally posted by 11520112 View Post
                              thông tin trường mình lấy chỉ tiêu là 710, còn cái thông tin từ anh Tuấn mà em đã nghe 810 thì chị chưa có nghe lần nào hết nha em:baffle:
                              Em nghe trên báo trường ta lấy thêm 100 chỉ tiêu ngành An ninh thông tin nữa, chẳng biết thế nào.

P/s: em cũng đăng kí Kĩ Thuật Máy Tính :happy:

Comment

• Nhìn vậy thì trường mình cứ guốc 21 trở lên (đã nhân hệ số) rồi tuyển NV2. e thích điều đó
                                Originally posted by 08520134 View Post
                                Sơ đồ thống kê (điểm đã x2):
                                [ATTACH=CONFIG]3605[/ATTACH]
                                X: điểm số.
                                Y: số người đạt trên.

Điểm tệ quá!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X