Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 101
    QST.A.038
    Nguyễn Thành Quân
    12/04/1994
    Truyền thông và mạng máy tính

SBD cua em bi sai kìa thầy : QST.A.03833

Hjx tờ đơn đổi ngành của em gửi từ ngày 16 đến giờ vẫn chưa có , lo bị thất lạc quá.

MMT và TT đã hơn 40 người rồi.

Còn ai gửi chuyển phát từ ngày 16 mà trường chưa có trong danh sách không

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
      Bạn nào biết cách chuyển file PDF link danh sách hồi nãy ra excel không? hay bạn nào có file excel thì send hộ mình
      Tải soft đọc PDF có vài MB chứ mấy. Nhẹ mà.
      Nothing Is Impossible
      :salute::salute::salute:

Comment

• Originally posted by mylovecr View Post
        101
        QST.A.038
        Nguyễn Thành Quân
        12/04/1994

Hjx tờ đơn đổi ngành của em gửi từ ngày 16 đến giờ vẫn chưa có , lo bị thất lạc quá.

15 còn chưa có nè bạn

Comment

• mmt và tt hiện có 45 hay 46 người gì đó nếu thứ 2 ko có thêm chắc lấy hết rồi

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
            mình có 21,5 thôi........tính theo ngành thì hay quá........HTTT ms đc 35 đứa udency:
            NV2 mà phân ngành thì quản lý rắc rối lắm , vì NV1 có phân ngành đâu

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
              Bạn nào biết cách chuyển file PDF link danh sách hồi nãy ra excel không? hay bạn nào có file excel thì send hộ mình
              http://www.pdftoexcelonline.com/ vào đây này bạn

Comment

101
                QST.A.038
                Nguyễn Thành Quân
                12/04/1994

Theo tình hình thì ko cần đơn chuyển ngành đâu bạn. Xét trên xuống nên cơ hội ở ngành nào thì cũng như nhau

Comment

• Originally posted by ChiPFirE View Post
                  NV2 mà phân ngành thì quản lý rắc rối lắm , vì NV1 có phân ngành đâu
                  uk.......thôi dù sao mình cũng chưa có giấy báo.......ngồi hóng hớt vậy :sosad:

Comment

• Originally posted by ChiPFirE View Post
                    Theo tình hình thì ko cần đơn chuyển ngành đâu bạn. Xét trên xuống nên cơ hội ở ngành nào thì cũng như nhau
                    Thông tin chính xác không vậy???? Thầy Long đọc được trả lời dùm em

Comment

• Mọi ngườ từ từ nào.. mọi chuyện sẽ ôn

Comment

Thông tin chính xác không vậy???? Thầy Long đọc được trả lời dùm em
                        đúng r đó bạn.......k phân ngành

Comment

• nói chung là chờ thầy Long vào giải đáp cho rõ ràng, đừng spam nữa, mọi người spam nhiều quá thì topic khó theo dõi lắm

Comment

• hiện chưa có thông tin cụ thể về việc lấy chung cho tất cả các ngành hay không? Mọi quyết định thuộc về hội đồng tuyển sinh của nhà trường.

Các bạn cứ suy nghĩ cho kỹ rồi hãy quyết định chọn ngành nào.
                            "We hold information,we own the world"
                            ------------o0o------------

Comment

• thầy có thể cho e hỏi là trong cái đơn đăng kí NVBS e có chọn lớp nâng cao. Nhưng mà chỉ chọn thôi chứ chưa nộp đơn xét vào lớp nâng cao...Vậy nếu như e đậu NVBS vào trường mà không mún học lớp nâng cao đó thì e có cần lên trường sữa lại hồ sơ ngay không thưa thầy....trả lời dùm e cái nhé..thks

Comment

• Vừa gọi dc cho thầy - mừng quá - vậy là vào sau ngày 20 vẫn tính theo dấu bưu điện :salute: - trút dc mối lo cả buổi tối:happy: - có ai ở đây vào HTTT ko

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X