Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by duytung View Post
    Mình vừa bỏ tiền vào xong cô bưu điện hỏi: "Có cho tiền vào ko em?" :surrender: Đang định bảo có nhìn lại thấy mình dán phong bì lại rồi và nhớ lời thầy Long nói bữa trước nên bảo "Không" :beauty: thế là trót lọt - mỗi tội phải nộp thêm 15k cho bưu điện
    Bạn nộp 15.000đ, còn mình phải nộp lệ phí 15.000đ + phí chuyển tiền 20.000đ+ thuế 10.000đ + 3000đ gì đó = tổng hết 48.000đ + chuyển phát nữa = 77.000đ mà ko biết có đến trường hay không!udency:
    Không có gì là không thể !
    Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

Bên đó đào tạo cũng dc - mỗi tội NV2 vào thì học phí cao với lại quyền lợi ko bằng NV1
      uk....nhưng được cái học tốt....10 triệu thôi....cũng không đắt lắm.....mà cũng ở gần thủ đức....phải thuê nhà trọ với con bạn học bên kinh tế luật.......kiểu gì cũng loanh quanh ở cái quận thủ đức ấy thôi......=)))))))

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
        Bạn nộp 15.000đ, còn mình phải nộp lệ phí 15.000đ + phí chuyển tiền 20.000đ+ thuế 10.000đ + 3000đ gì đó = tổng hết 48.000đ + chuyển phát nữa = 77.000đ mà ko biết có đến trường hay không!udency:
        Mình gồm 30k chuyển phát + 15k nộp ngoài + 50k bỏ phong bì - Ko còn xiền lẻ mới buồn chứ :brick:

Comment

• hojzzz hom nay phai lan loi gan 200km de dk. ma` ko bit co dau ko nua chan that.....:unhappy:

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
            dù sao bạn cũng nộp rồi........hên quá.....chắc phải nộp sang học viện bưu chính thôi :sweat:
            IT vốn đã ít girl giờ lại mất thêm 1 girl nữa à. :unhappy:
            Nothing Is Impossible
            :salute::salute::salute:

Comment

• Mình gồm 30k chuyển phát + 15k nộp ngoài + 50k bỏ phong bì - Ko còn xiền lẻ mới buồn chứ :brick: Mà mình cũng ko biết là hồ sơ đến chưa - sợ người ta phát hiện loại ra thì :surrender:

Comment

• Originally posted by nhockken View Post
                hojzzz hom nay phai lan loi gan 200km de dk. ma` ko bit co dau ko nua chan that.....:unhappy:
                Trên 20 là hi vọng dc rùi

Comment

• Originally posted by trungnguyenkbuor View Post
                  IT vốn đã ít girl giờ lại mất thêm 1 girl nữa à. :unhappy:
                  hi vọng là sẽ còn đợt 2.......)........bên học viện mình cũng đang phân vân giữa CNTT với kỹ thuật điện tử truyền thông :nosebleed:

Comment

• Mình gồm 460k tiền xe từ Đăk Lăk vào HCM cả đi cả về. 160k tiền xe thồ từ Bến xe Miền Đông đến Trường cả đi cả về. 3k trường bắt mua túi đựng hồ sơ và 15k lệ phí xét. Hơi tốn nhưng chơi chắc :baffle:
                    Nothing Is Impossible
                    :salute::salute::salute:

Comment

Trên 20 là hi vọng dc rùi
                      minh xet nganh mmt&tt ma` thay wa trui nguoi xet vao do :baffle:

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
                        sao mình tốn tổng cộng có 50k thôi mà :-?

Comment

• Originally posted by nhockken View Post
                          minh xet nganh mmt&tt ma` thay wa trui nguoi xet vao do :baffle:
                          Thấy mấy trang trước có anh bảo xét chung cả trường mà - nói chung là nói vậy chứ chắc tầm 24 mới yên tâm 100% dc :nosebleed: Bạn đậu là mình cũng đậu

Comment

• Originally posted by nhtra View Post
                            Mình cũng thấy bạn ấy tốn quá nhiều :brick:

Comment

Mình cũng thấy bạn ấy tốn quá nhiều :brick:
                              mình đang còn tính sáng 20 mà có giấy báo là bay vào sg nộp luôn........tiền vé mất gần 3 chai rồi.......:sad:......tốn mấy cũng được miễn sao đậu...hix :sad:

Comment

• Originally posted by nhtra View Post
                                Mình cũng chẳng hiểu vì sao, phí chuyển lại lớn hơn số tiền chuyển, thuế nữa, cái đó ko quan trọng, quan trọng là có đến đc trường hay không, híc
                                Không có gì là không thể !
                                Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X