Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mình chỉ chọn cái dòng trong cái đơn NVBS thôi chứ chưa có nộp đơn đăng kí lớp chất lượng cao

Comment

• Originally posted by michuotvn View Post
      lớp chật lượng cao là lớp j vậy ạ??
      Là lớp quy tụ nhiều sinh viên xuất sắc nhất trường, quy tụ nhiều giảng viên trong nước và quốc tế ở đẳng cấp cao :love: , hiễn nhiên học phí cũng phải "chất lượng cao" rùi :dribble:

Comment

• Originally posted by langtu View Post
        cho em hỏi thứ 2 mấy h hết hạn nhận hồ sơ vậy ạ? thứ 2 em mới có giấy :sure: đã vậy còn phải bắt xe vào sài gòn để nộp luôn ! cho em biết giờ để có gì trể thì em ở nhà luôn ạ :unhappy:
        4h chiều thứ 2 là hết bạn nhé

Comment

• Originally posted by vension View Post
          NV2 25 phải đi học rồi hả, mình còn phải chờ kết quả nv2 tài chính maketing nữa tính sao đây
          bạn ơi........nv1 bạn cũng thi tài chính mark hả

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
            4h chiều thứ 2 là hết bạn nhé
            Hy vọng trong ngày 20 có kết quả. Đợi mệt quá :nosebleed:
            Nothing Is Impossible
            :salute::salute::salute:

Comment

• thầy long ơi em muốn hỏi hồ sơ tới chưa thì nt vào số nào ạ

Comment

• Trời ơi sao càng ngày càng nhiều người điểm cao hơn mình zậy? :surrender: Chuyến này chắc ở nhà luôn quá :sosad:

Comment

• Originally posted by duytung View Post
                  Trời ơi sao càng ngày càng nhiều người điểm cao hơn mình zậy? :surrender: Chuyến này chắc ở nhà luôn quá :sosad:
                  nhưng mấy bạn ấy nộp ngành khác mà.....mình lên sở hỏi mà hnay t7 họ k làm....xui quá.....đành hi vọng đợt 2 :sosad:

Comment

nhưng mấy bạn ấy nộp ngành khác mà.....mình lên sở hỏi mà hnay t7 họ k làm....xui quá.....đành hi vọng đợt 2 :sosad:
                    Cùng hy vọng nào. :sogood:
                    Nothing Is Impossible

Comment

Xét chung mà bạn Mà mới đọc cái tin của bên bưu điện bảo khách hàng ko dc bỏ lệ phí xét tuyển vào phong bì mà mình lỡ bỏ rồi ko biết có sao ko - hic - may mà lúc nhân viên bưu điện hỏi mình cũng nộp luôn cho họ lệ phí ở ngoài rồi

Comment

Xét chung mà bạn Mà mới đọc cái tin của bên bưu điện bảo khách hàng ko dc bỏ lệ phí xét tuyển vào phong bì mà mình lỡ bỏ rồi ko biết có sao ko - hic - may mà lúc nhân viên bưu điện hỏi mình cũng nộp luôn cho họ lệ phí ở ngoài rồi
                        Đã trót lọt rồi thì không sao đâu. :baffle:
                        Nothing Is Impossible

Comment

• Originally posted by trungnguyenkbuor View Post
                          Cùng hy vọng nào. :sogood:
                          bạn cũng nộp không kịp à :unhappy:

Comment

dù sao bạn cũng nộp rồi........hên quá.....chắc phải nộp sang học viện bưu chính thôi :sweat:

Comment

• Originally posted by trungnguyenkbuor View Post
                              Đã trót lọt rồi thì không sao đâu. :baffle:
                              Mình vừa bỏ tiền vào xong cô bưu điện hỏi: "Có cho tiền vào ko em?" :surrender: Đang định bảo có nhìn lại thấy mình dán phong bì lại rồi và nhớ lời thầy Long nói bữa trước nên bảo "Không" :beauty: thế là trót lọt - mỗi tội phải nộp thêm 15k cho bưu điện

Comment

dù sao bạn cũng nộp rồi........hên quá.....chắc phải nộp sang học viện bưu chính thôi :sweat:
                                Bên đó đào tạo cũng dc - mỗi tội NV2 vào thì học phí cao với lại quyền lợi ko bằng NV1

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X