Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by michuotvn View Post
    nộp ở cơ sở thủ đức phải ko các anh? ((
    Nộp hẳn tại trường luôn bạn à - bọn mình cũng đi nộp NV2 thôi ko phải SV đâu

Comment

• Originally posted by duytung View Post
      Nộp hẳn tại trường luôn bạn à - bọn mình cũng đi nộp NV2 thôi ko phải SV đâu
      thì ý mình là trường ở thủ đức phải ko? vì hồi xưa trường mình ở trong tp, mới chuyển ra đó

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
        người huế vào sg thì không bị ép giá
        Mình ở Huế nè.... hehe :happy:

Comment

thì ý mình là trường ở thủ đức phải ko? vì hồi xưa trường mình ở trong tp, mới chuyển ra đó
          Đúng rồi bạn. Km20 xạ lộ Hà Nội. Phường Linh Trung. Quận Thủ Đức :funny:
          Nothing Is Impossible
          :salute::salute::salute:

Comment

• Originally posted by yamadaken93 View Post
            Thầy ơi cho e hỏi e DK NVBS vào KHMT liệu e có dc đăng ký an ninh mạng ko vậy thầy
            Bạn đọc giải đáp trong Post đầu tiên nhé
            Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

• Originally posted by 08520121 View Post
              Bạn đọc giải đáp trong Post đầu tiên nhé
              Like cái chữ kí của anh quá Em đăng kí xét vào HTTT ko biết có đông không ạ?

Comment

• Originally posted by duytung View Post
                Like cái chữ kí của anh quá Em đăng kí xét vào HTTT ko biết có đông không ạ?
                Câu này sao chép của thầy GS.TSKH.Hoàng Văn Kiếm hiệu trường đầu tiên của trường.
                Nêu chỉ tiêu mỗi ngành theo đúng qui định vậy thôi chứ xét chung hết, tức lấy đủ NV2 .Sau này các bạn mới phân ngành nên cũng đừng lo tỉ lệ chọi khi xét NV2 nhé.
                Như NV1 chỉ tiêu CNPM là 160 nhưng hiện có hơn 200 bạn đậu vào .Việc chọn ngành lúc vào là tương đối thôi , các bạn không nên lo lắng làm gì , học tốt đại cương rồi muốn chuyển khoa nào cũng được , không phân biệt ngành chọn lúc đầu.
                Last edited by 08520121; 18-08-2012, 17:05.
                Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

• Thế Khoa Học Máy Tính mệnh gì? Có sống được không nhỉ? :happy:
                  Nothing Is Impossible
                  :salute::salute::salute:

Comment

• Originally posted by trungnguyenkbuor View Post
                    Thế Khoa Học Máy Tính mệnh gì? Có sống được không nhỉ? :happy:
                    Khoa Học Máy Tính ngũ hành thuộc Thổ là nền tảng của các ngành khác.Tối nay rảnh anh viết lại bài giảng của thầy mới được :nosebleed:

Comment

các bạn nộp tại cơ sỡ Linh Trung-Thủ Đức. chị mình nộp hôm kia cho mình ở đó, hình như là nộp cho thầy long luôn thì phải

Comment

• Originally posted by 08520121 View Post
                        Khoa Học Máy Tính ngũ hành thuộc Thổ là nền tảng của các ngành khác.Tối nay rảnh anh viết lại bài giảng của thầy mới được :nosebleed:
                        6 ngành lận bạn à, ngũ hành chỉ có 5 thôi. bạn này có lẽ chơi JX1 thì phải

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
                          thấy KHMT vs KTMT là ít nhất :sosad:
                          uhm. hihi. chẳng có mấy ai dk cả!

Comment

• Originally posted by westlife View Post
                            6 ngành lận bạn à, ngũ hành chỉ có 5 thôi. bạn này có lẽ chơi JX1 thì phải
                            Đang nói về 5 khoa mà .Ngành An Ninh Thông Tin hiện tại là chuyên ngành của khoa Mạng Máy Tính và Truyền Thông.Nói chuyên ngành thì mỗi khoa có 2 3 chuyên ngành riêng nữa.

Comment

• Originally posted by trungnguyenkbuor View Post
                              Đúng rồi bạn. Km20 xạ lộ Hà Nội. Phường Linh Trung. Quận Thủ Đức :funny:
                              hì. gần suối tiên ấy bạn. nộp xong bay sang đó chơi tí :sunglasses:

Comment

• NV2 25 phải đi học rồi hả, mình còn phải chờ kết quả nv2 tài chính maketing nữa tính sao đây

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X