Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 08520121 View Post
    Khoa Học Máy Tính ngũ hành thuộc Thổ là nền tảng của các ngành khác.Tối nay rảnh anh viết lại bài giảng của thầy mới được :nosebleed:
    Thế thì tốt rồi :byebye:
    Nothing Is Impossible
    :salute::salute::salute:

Comment

• Originally posted by hungbb View Post
      Mình ở Huế nè.... hehe :happy:
      ô....cùng quê hả....đồng hương rồi....bạn nộp nv2 tr này à :byebye:

Comment

• :cry: huhu.....tài chính marketing đến giờ vẫn chưa có giấy báo....lên tận Sở GD hỏi mà cũng bó chiếu......mong là xét tiếp đợt 2 :stick:

Comment

• review: vừa đọc thông báo lúc 2h, vội vã làm nộp luôn và ngay điểm em cộng lại đc 22,5. ko biết qua đc ko đây

Comment

• Originally posted by michuotvn View Post
            review: vừa đọc thông báo lúc 2h, vội vã làm nộp luôn và ngay điểm em cộng lại đc 22,5. ko biết qua đc ko đây
            Bạn đk ngành gì thế?
            Không có gì là không thể !
            Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

• Nhà trường không đăng danh sách hồ sơ đã nộp lên trang chủ, thầy Long có thể tổng hợp đăng lên forum cho bọn em bớt lo đc không ạ!!!

Comment

• Originally posted by westlife View Post
                Nhà trường không đăng danh sách hồ sơ đã nộp lên trang chủ, thầy Long có thể tổng hợp đăng lên forum cho bọn em bớt lo đc không ạ!!!
                Khi nào có trên trang chủ, tôi mới đăng lên đây dc. h bạn nào nt cho tôi hỏi đã nhận dc chưa thì tôi sẽ trả lời có hay ko... chứ hỏi những cái khác k trả lời nhé
                "We hold information,we own the world"
                ------------o0o------------

Comment

• học phí trường mình bao nhiêu 1 năm mn bik không nhỉ.....nghe ông a thằng bạn nói j mà tới 21tr 1 năm luôn

Comment

• Originally posted by longvuqnn View Post
                    học phí trường mình bao nhiêu 1 năm mn bik không nhỉ.....nghe ông a thằng bạn nói j mà tới 21tr 1 năm luôn
                    cái đó là Chương trình tiên tiến và chất lượng cao.... chương trình chính quy thì 5tr/ năm
                    "We hold information,we own the world"
                    ------------o0o------------

Comment

• hôm bữa đăng ký e có bấm zo cái lớp chất lượng cao rồi....nếu đậu e không học lớp đấy được không hả thầy

Comment

hôm bữa đăng ký e có bấm zo cái lớp chất lượng cao rồi....nếu đậu e không học lớp đấy được không hả thầy
                        sữa lại, chị t hỗi bữa nộp hồ sơ cũng sữa lại cho t

Comment

• cho em hỏi thứ 2 mấy h hết hạn nhận hồ sơ vậy ạ? thứ 2 em mới có giấy :sure: đã vậy còn phải bắt xe vào sài gòn để nộp luôn ! cho em biết giờ để có gì trể thì em ở nhà luôn ạ :unhappy:

Comment

• sữa lại, chị t hỗi bữa nộp hồ sơ cũng sữa lại cho t
                            hồ sơ mình nộp lâu rồi bạn ơi.....mình đang hỏi là h nếu đậu NVBS mình k học lớp đó có dc không ý

Comment

hồ sơ mình nộp lâu rồi bạn ơi.....mình đang hỏi là h nếu đậu NVBS mình k học lớp đó có dc không ý
                              Làm lại đơn đăng kí đi, nộp lại, đến nơi nộp hồ sơ nói cô là thay đổi đơn đăng kí nguyện vọng bổ sung không học lớp chất lượng cao.

Hoặc chuyển phát thì ghi ngoài bì thư chuyển phát nội dung như vậy, hi vọng trường sẽ chấp nhận cho bạn

Comment

• lớp chật lượng cao là lớp j vậy ạ??

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X