Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi là tuyển sinh chung 280 chỉ tiêu hay là lấy riêng từng ngành, em định nộp vào mạng máy tính nhưng mà chỉ tiêu chỉ có 40 nên thấy lo lo =='

Comment

"thí sinh chưa có GCNKQT (đối với các thí sinh thuộc các Trường thành viên ĐHQGHCM), thí sinh phải nộp phiếu Đăng ký nguyện vọng bổ sung (Phiếu được in từ http://www.uit.edu.vn/tuyen-sinh/tho...v-bo-sung.html) và Giấy báo thi (photo); thí sinh phải bổ sung GCNKQT (bản gốc) khi nhận Giấy báo nhập học"
      cho em hỏi là, em thi trường đại học tài chính maketing nhưng hiện nay vẩn chưa có giấy báo điểm thế em có thể nộp phiếu đk nv bổ sung và giấy bao thi như các bạn thi ở trương đại học QG được không ạ. mong anh trả lời dùm, vì nếu chờ giấy báo thì sau ngày 20 mới có ạ. thế thì em hết cơ hội ạ (

Comment

đại học tài chính marketing đâu có nằm trong DHQG nên có lẽ là ko dc đâu bạn!!!

Comment

Originally posted by Mr.N.P.T View Post
          Hic! Em vừa ra bưu điện gửi NVBS và...
          -Bưu điện bắt phải có GCNKQT có mộc đỏ của trường thì mới cho gửi theo đường ưu tiên cho nv2
          -Nếu chuyển phát nhanh thì sẽ không thể chuyển đi lệ phí 15.000 VNĐ mà phải lên trường đóng
          -Em giải thích mãi mà bưu điện không chịu, vì họ có công văn gửi về và họ bảo phải làm theo như thế.
          Giờ em phải làm sao thưa thầy ?
          P/S: Lần trước em thi trường Kinh Tế-Luật, em đã chuẩn bị Giấy Báo Thi(photo), Giấy đăng ký xét tuyển NVBS(in từ http://www.uit.edu.vn/tuyen-sinh/tho...v-bo-sung.html ), 2 phong bì đã dán tem và địa chỉ. Xin trả lời gấp cho em để em nộp cho đỡ lo lắng !
          Bạn ơi có diện ưu tiên nv2 sẽ chuyển nhanh hơn hả, bạn có thể nói rỏ được không

Comment

Em thi đại học kinh tế,giờ vẫn chưa có giấy báo diểm.Em Nghe nói ngày 20 mới có.giờ em phải làm gì để có thể nộp NV2 vào trường được.Mong các anh giúp em.

Comment

trường làm gấp thế này thì thiệt thòi những người tỉnh lẽ tụi em quá (

Comment

Originally posted by onlylove286 View Post
                Em thi đại học kinh tế,giờ vẫn chưa có giấy báo diểm.Em Nghe nói ngày 20 mới có.giờ em phải làm gì để có thể nộp NV2 vào trường được.Mong các anh giúp em.
                Chịu thôi bạn ak, nếu đến ngày 20, còn chỉ tiêu, trường sẽ tiếp tục xét tuyển đợt 2.

Originally posted by huuquoc2410 View Post
                trường làm gấp thế này thì thiệt thòi những người tỉnh lẽ tụi em quá (
                Mình cũng như bạn thôi, nhà mình cách xa tp hơn 300km mà, hi vọng là hạnh phúc

Comment

ak.mà hết 20 mới khóa sổ phải không bạn?

Comment

mình ở tận QT, nhận giấy báo điểm thì mất ba ngày, chuyển đi mất ba ngày nửa, củng cứ hy vọng nhưng ko biết thế nào :-<

Comment

ak.mà hết 20 mới khóa sổ phải không bạn?
                      Mình cũng không rõ, trang 1 nó ghi thế này:

Dự kiến sau ngày 20/8/2012 sẽ công bố kết quả.

Bạn tự hiểu thêm nha

Comment

Originally posted by badboy2108 View Post
                        cho em hỏi là tuyển sinh chung 280 chỉ tiêu hay là lấy riêng từng ngành, em định nộp vào mạng máy tính nhưng mà chỉ tiêu chỉ có 40 nên thấy lo lo =='
                        Phải chờ quyết định của Hội đồng em àh.

Originally posted by huuquoc2410 View Post
                        "thí sinh chưa có GCNKQT (đối với các thí sinh thuộc các Trường thành viên ĐHQGHCM), thí sinh phải nộp phiếu Đăng ký nguyện vọng bổ sung (Phiếu được in từ http://www.uit.edu.vn/tuyen-sinh/tho...v-bo-sung.html) và Giấy báo thi (photo); thí sinh phải bổ sung GCNKQT (bản gốc) khi nhận Giấy báo nhập học"
                        cho em hỏi là, em thi trường đại học tài chính maketing nhưng hiện nay vẩn chưa có giấy báo điểm thế em có thể nộp phiếu đk nv bổ sung và giấy bao thi như các bạn thi ở trương đại học QG được không ạ. mong anh trả lời dùm, vì nếu chờ giấy báo thì sau ngày 20 mới có ạ. thế thì em hết cơ hội ạ (
                        Không được em ơi, phải có giấy báo kết quả bản gốc mới được.

Phải chờ có giấy báo điểm thôi. Em chịu khó lên trường kinh tế hoặc trường thpt để xem coi có chưa.

Theo tôi được biết thì sau 20 sẽ công bố, nếu thiếu chỉ tiêu sẽ tiếp tục nhận cho đủ chỉ tiêu luôn.
                        "We hold information,we own the world"
                        ------------o0o------------

Comment

ngày 20 mình di nộp được không anh?

Comment

ngày 20 mình di nộp được không anh?
                            Được, nhưng tốt nhất là nên sớm hơn ngày này đi em
                            "We hold information,we own the world"
                            ------------o0o------------

Comment

cho em hõi điểm môn 1: 4.75, điểm môn 2: 4.25, điểm môn 3: 3.5 thì em có thể xét nguyện vọng bổ sung vào trường được không ạ?

Comment

trường sẽ tính ngày gửi hay là ngày nhận được anh?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X