Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by znk.ntn9x View Post
    cho em hõi điểm môn 1: 4.75, điểm môn 2: 4.25, điểm môn 3: 3.5 thì em có thể xét nguyện vọng bổ sung vào trường được không ạ?
    Không đủ rồi em. Có ưu tiên gì không?
    Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by mylovecr View Post
      Mình cũng như bạn thôi, nhà mình cách xa tp hơn 300km mà, hi vọng là hạnh phúc
      Mình xa hơn 1 nghìn cây số Chắc là tính theo dấu bưu điện mà

Comment

Cho em hỏi là trường sẽ dừng lại khi đủ số hồ sơ nộp vào hay nhận hết ngày 20 rồi xét từ cao xuống thấp ạ?

Comment

cho em hỏi mình ghi trong bản đk là 8.5 có không các anh. hay phải ghi rõ là 8.50. em xin cảm ơn

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
            Không đủ rồi em. Có ưu tiên gì không?
            hihi, bạn này KV1 vs điểm ưu tiên là vừa dư 1đ

Comment

giúp em với thầy và mọi người ơi

thầy ơi thầy.thầy giúp em chuyên này nha thầy . điểm của em 3 môn là 5.5-3.5- 4.25 .hôm nay em lên trường nộp ra ngoài mấy anh đánh máy nhập cho em mà khi về nhìn lại emai thì môn lý của em là 4.5 chứ không phải là 4.25 .nhưng mà 4.25 hay 4.5 thì điểm tổng em vẫn như vậy tại vì làm tròn 0.25 lên 0.5 .liệu em có cần phải thay đổi gì không nữa hả thầy.em thi của KHTN nên em chưa có phiếu báo điểm .mong thầy và mọi người ai biết giúp em nha

Comment

Originally posted by hotrantri View Post
                cho em hỏi mình ghi trong bản đk là 8.5 có không các anh. hay phải ghi rõ là 8.50. em xin cảm ơn
                mod hay ai biết nói giúp mình với

Comment

s k ai giúp mình trời , sợ lại nghĩ mình khai gian diem k xét nV2 của mình thì khổ, ý trời

Comment

Originally posted by live2810 View Post
                    s k ai giúp mình trời , sợ lại nghĩ mình khai gian diem k xét nV2 của mình thì khổ, ý trời
                    8,5 với 8,50 thì đâu khác gì hả bạn? Nếu ko hợp lệ thì hệ thống đăng ký đã báo lỗi rồi

Comment

Các thầy cô cho em hỏi sao em đăng ký rồi mà không có mail gửi về ạ?
                      Nothing Is Impossible
                      :salute::salute::salute:

Comment

Originally posted by trungnguyenkbuor View Post
                        Các thầy cô cho em hỏi sao em đăng ký rồi mà không có mail gửi về ạ?
                        sáng mình cũng bị một lần - bạn thử đăng kí lại xem sao

Comment

cho em hỏi, phiếu đăng kí online em chọn chuyển sang đuôi pdf thì có phần ghi yahoo mail ở trên. Khi in về, mình có cần cắt đi không ạ

Comment

Originally posted by Hades View Post
                            cho em hỏi, phiếu đăng kí online em chọn chuyển sang đuôi pdf thì có phần ghi yahoo mail ở trên. Khi in về, mình có cần cắt đi không ạ

Các bạn chú ý là mail yahoo có .vn hay không nhé. Mail thế nào thì để thế ấy không cần cắt em
                            "We hold information,we own the world"
                            ------------o0o------------

Comment

Originally posted by longdp View Post
                              Các bạn chú ý là mail yahoo có .vn hay không nhé. Mail thế nào thì để thế ấy không cần cắt em
                              Cảm ơn thầy. Em đã tìm ra nguyên nhân. Tại em ghi mail là ****@gmail.com.vn :sweat:
                              Nothing Is Impossible
                              :salute::salute::salute:

Comment

Mấy bạn nộp qua EMS cho mình hỏi là tiền phí gửi EMS 1 hồ sơ xét tuyển là bao nhiêu, nhà em nghèo nên phải đong đo trước rồi mới dám đem tiền ra ngoài bưu điện gửi (

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X