Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by longdp View Post
    Diện của em Phiếu đăng ký NVBS không yêu cầu nhưng tốt hơn thì em nộp chung càng tốt

Danh sách sẽ dc cập nhật trên web trường em theo dõi có tên mình là biết trường đã nhận dc.

Dự kiến sau 20/8 sẽ công bố trúng tuyển, nên bạn nên tranh thủ nộp sớm. Nếu trường đủ chỉ tiêu sẽ không nhận nữa
    Vậy số lượng hồ sơ nộp vào tính theo thứ tự đăng kí online hay theo hồ sơ giấy ạ? Và nếu theo hồ sơ giấy thì tính theo ngày thư đến hay theo dấu bưu điện

Comment

đăng kí online phải kèm theo giấy luôn bạn à
      cho em hỏi lúc đk online, ko đánh dấu vào ô chất lượng cao nhưng trong email thì lại có, lúc in ra em xóa hay để lại dòng đó luôn ạ ?
      Last edited by badboy2108; 15-08-2012, 15:37.

Comment

Originally posted by badboy2108 View Post
        đăng kí online phải kèm theo giấy luôn bạn à
        cho em hỏi lúc đk online, ko đánh dấu vào ô chất lượng cao nhưng trong email thì lại có, lúc in ra em xóa hay để lại dòng đó luôn ạ ?
        Hình như là để trống đó thôi bạn ạ

Comment

chỗ số báo danh mình điền số báo danh trường cũ mình thi phải không mọi người

Comment

e mới đi nộp mọi ng xem xem có thiếu gì không với:
            -1 bản in của cái giấy xét tuyển
            -1 bản photo copy giấy báo thi trường KHTN
            -2 phong bì ghi sẵn địa chỉ, có dán tem 2k
            -15k

xem giùm e có thiếu gì ko mọi ng???

Comment

Hic! Em vừa ra bưu điện gửi NVBS và...
              -Bưu điện bắt phải có GCNKQT có mộc đỏ của trường thì mới cho gửi theo đường ưu tiên cho nv2
              -Nếu chuyển phát nhanh thì sẽ không thể chuyển đi lệ phí 15.000 VNĐ mà phải lên trường đóng
              -Em giải thích mãi mà bưu điện không chịu, vì họ có công văn gửi về và họ bảo phải làm theo như thế.
              Giờ em phải làm sao thưa thầy ?
              P/S: Lần trước em thi trường Kinh Tế-Luật, em đã chuẩn bị Giấy Báo Thi(photo), Giấy đăng ký xét tuyển NVBS(in từ http://www.uit.edu.vn/tuyen-sinh/tho...v-bo-sung.html ), 2 phong bì đã dán tem và địa chỉ. Xin trả lời gấp cho em để em nộp cho đỡ lo lắng !

Comment

Originally posted by lightsky751 View Post
                e mới đi nộp mọi ng xem xem có thiếu gì không với:
                -1 bản in của cái giấy xét tuyển
                -1 bản photo copy giấy báo thi trường KHTN
                -2 phong bì ghi sẵn địa chỉ, có dán tem 2k
                -15k

xem giùm e có thiếu gì ko mọi ng???
                Nếu e chưa có giấy kết quả thi thì như trên là đủ
                "We hold information,we own the world"
                ------------o0o------------

Comment

Originally posted by Mr.N.P.T View Post
                  Hic! Em vừa ra bưu điện gửi NVBS và...
                  -Bưu điện bắt phải có GCNKQT có mộc đỏ của trường thì mới cho gửi theo đường ưu tiên cho nv2
                  -Nếu chuyển phát nhanh thì sẽ không thể chuyển đi lệ phí 15.000 VNĐ mà phải lên trường đóng
                  -Em giải thích mãi mà bưu điện không chịu, vì họ có công văn gửi về và họ bảo phải làm theo như thế.
                  Giờ em phải làm sao thưa thầy ?
                  P/S: Lần trước em thi trường Kinh Tế-Luật, em đã chuẩn bị Giấy Báo Thi(photo), Giấy đăng ký xét tuyển NVBS(in từ http://www.uit.edu.vn/tuyen-sinh/tho...v-bo-sung.html ), 2 phong bì đã dán tem và địa chỉ. Xin trả lời gấp cho em để em nộp cho đỡ lo lắng !
                  Em chuyển phát nhanh thoy, khỏi ưu tiên NV2 cũng dc. Em để lệ phí vào trong 2 cái phong bì rồi gửi. Nếu họ không chịu thì đi tìm bưu điện khác và rút kinh nghiệm đừng khai nhiều quá trong đó có j :">
                  "We hold information,we own the world"
                  ------------o0o------------

Comment

Yeah! Đã gửi, cho em hỏi luôn là:" Giả sử bưu điện có trục trặc và hồ sơ của em được gửi đến trường sau ngày 20 thì sao ah ? "

Comment

Originally posted by Mr.N.P.T View Post
                      Yeah! Đã gửi, cho em hỏi luôn là:" Giả sử bưu điện có trục trặc và hồ sơ của em được gửi đến trường sau ngày 20 thì sao ah ? "
                      Khi gửi đên trường , nếu có trục trặc ,bên bưu điện sẽ gọi và nói cho bạn biết mà

Còn danh sách nộp hồ sơ nghe thầy Long nói là sẽ cập nhật ở web trường: http://uit.edu.vn

Bạn nên vào mỗi lúc để xem tên mình có trong đó chưa nha

Comment

em mới gởi hồ sơ DK NVBS xong. ở bưu điện người ta không có cho gởi tiền kèm theo. thế là em phải gửi hồ sơ DK và tiền riêng với nhau. hông biết có sao hông nữa ?????????? hjx

Comment

hehe đã nộp ko biết khi nào đến, ko biết tính theo dấu bưu điện hay sao nhỉ, lỡ nó gửi chậm thì chết

Comment

Originally posted by thanh_phong14 View Post
                            em mới gởi hồ sơ DK NVBS xong. ở bưu điện người ta không có cho gởi tiền kèm theo. thế là em phải gửi hồ sơ DK và tiền riêng với nhau. hông biết có sao hông nữa ?????????? hjx
                            bưu điện nào cũng bắt gửi tiền riêng hết à

Comment

đau lòng là em ở vùng sâu vùng xa chỉ có mỗi một cái bưu điên trong phạm vi 50km T_T

Comment

Tình hình là hai ngày nữa mình mới nhận được giấy báo điểm.vậy có trễ nv2 trường mình ko mấy bạn.mình dk online roi.lo quá.mog các ban trả lời sớm

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X