Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by hoainambmt View Post
    mình nghĩ 20% không thi.
    Đc cỡ đó thì tui đóan điểm sẽ dao động từ 2 - 3 thôi, sẽ khó mà cao hơn vì đề năm nay dễ thật mà thực dụng thì thí sinh thi xong chả đứa nào cao lắm, cũng chỉ nằm trong phổ điểm từ 5 - 6 và 1 phần nào đó là 7đ.....UIT chắc chấm bài cũng bíêt mà

Comment

• tớ thấy kỹ thuật phần mềm ít lên đây quá => họ đậu chắc rồi => hiu :sosad:

Comment

• Originally posted by Lynk View Post
        Đc cỡ đó thì tui đóan điểm sẽ dao động từ 2 - 3 thôi, sẽ khó mà cao hơn vì đề năm nay dễ thật mà thực dụng thì thí sinh thi xong chả đứa nào cao lắm, cũng chỉ nằm trong phổ điểm từ 5 - 6 và 1 phần nào đó là 7đ.....UIT chắc chấm bài cũng bíêt mà
        Không biết thế nào chứ nhiều thầy/cô nhận xét đây là một năm ra đề thất bại của bộ, không phân loại được học sinh. Nhiều bạn học tốt Lý cuối cùng lại bằng thằng học dốt Lý, câu dễ thì quá dễ, câu khó thì quá khó, không biết đường nào mà lần!!! NẢN:cry:
        Last edited by tara95; 08-07-2013, 21:50.
        I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

năm nào chả bỏ thi như thế, :happy:

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
            tớ thấy kỹ thuật phần mềm ít lên đây quá => họ đậu chắc rồi => hiu :sosad:
            Hì hì, tui cũng thi kĩ thuật phần mềm mà, chỉ có 2 hướng xảy ra, thứ 1 là đk cho vui rồi bỏ thi qua trường khác thi, thứ 2 là thi xong rồi cảm thấy quá tự tin là đậu chắc rồi nên thôi k cần bận tâm hoặc trường hợp hy hữu là k biết forum của UIT

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
              Không biết thế nào chứ nhiều thầy/cô nhận xét đây là một năm ra đề thất bại của bộ, không phân loại được học sinh. Nhiều bạn học tốt Lý cuối cùng lại bằng học dốt Lý, câu dễ thì quá dễ, câu khó thì quá khó, không biết đường nào mà lần!!! NẢN:cry:
              Không phải đâu bạn, đề năm nay phân lọai rất kĩ đó chứ, tầm trung bình chỉ đạt được 5đ mỗi môn thôi bạn, khác sẽ là phổ điểm 6 - 7 và giỏi sẽ là 8 - 9.....Nếu có 10 thì hẳn là quá suất sắc hoặc quá may mắn ......Nhiều bạn thi k đc chắc là do tâm lý thi chưa vững hoặc quá ẩu để mất điểm oan đâm ra điểm k cao bạn à

Comment

• các bạn nói điểm khiếp quá....mình xanh cả mặt rồi 1 trời 1 vực so với mình

Comment

Không phải đâu bạn, đề năm nay phân lọai rất kĩ đó chứ, tầm trung bình chỉ đạt được 5đ mỗi môn thôi bạn, khác sẽ là phổ điểm 6 - 7 và giỏi sẽ là 8 - 9.....Nếu có 10 thì hẳn là quá suất sắc hoặc quá may mắn ......Nhiều bạn thi k đc chắc là do tâm lý thi chưa vững hoặc quá ẩu để mất điểm oan đâm ra điểm k cao bạn à
                  đề năm nay dễ lắm đó, nghe báo điểm mà thớt xanh mặt rồi

Comment

Tớ mới xem qua bình luận của mấy thầy Giảng viên, TB, Khá tầm 6-7 điểm là hết đát, đó là hết thực lực, còn lại cầu may. Nhiều câu như quỹ đạo, không hiểu sao người ra đề có thể đưa vào được. GV lấy điểm 9 còn khó, huống hồ gì là hs. Nếu cậu để ý, đáp án ở trên Báo Tuổi Trẻ, Trên Hocmai.vn và của BỘ có một số câu khác nhau đó:sweat:
                    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                      đề năm nay dễ lắm đó, nghe báo điểm mà thớt xanh mặt rồi
                      Thì có ai nói khó quá đâu bạn, vẫn đủ cho 1 học sinh học chương trình cơ bản + 1 chút kĩ năng rèn thêm những câu nâng cao khi học thêm thì có thể làm đc 7đ mà.....Bạn thi môn tóan rồi có thấy câu 1b năm nay khác xa với mọi năm chứ .......Bộ k hề đánh đố và phụ thuộc vào kĩ năng của h/s hết !

Comment

Tớ mới xem qua bình luận của mấy thầy Giảng viên, TB, Khá tầm 6-7 điểm là hết đát, đó là hết thực lực, còn lại cầu may. Nhiều câu như quỹ đạo, không hiểu sao người ra đề có thể đưa vào được. GV lấy điểm 9 còn khó, huống hồ gì là hs. Nếu cậu để ý, đáp án ở trên Báo Tuổi Trẻ, Trên Hocmai.vn và của BỘ có một số câu khác nhau đó:sweat:
                        năm nào cũng sai bạn à @@ đề năm nay dễ hơn các năm trước nhiều, điều đó là sự thật :badsmell:

Comment

năm nào cũng sai bạn à @@ đề năm nay dễ hơn các năm trước nhiều, điều đó là sự thật :badsmell:
                          Còn tùy cậu ạ!!!:happy:

Comment

Còn tùy cậu ạ!!!:happy:
                            bạn thử xem lại đề toán xem, 1b, 8b và câu tích phân, 3 câu đó mấy thầy nói cho thi tốt nghiệp phổ thông là vừa, lý hóa mình ko có cơ sở để nhận xét

Comment

bạn thử xem lại đề toán xem, 1b, 8b và câu tích phân, 3 câu đó mấy thầy nói cho thi tốt nghiệp phổ thông là vừa, lý hóa mình ko có cơ sở để nhận xét
                              Thế mà phán "đề năm nay dễ hơn các năm trước nhiều, điều đó là sự thật ", trong khi đó "lý hóa mình ko có cơ sở để nhận xét".:misdoubt:

Comment

• mấy ku cậu tự mình làm mình hoang mang mất rồi..... "tung điểm số" , nhưng mà hy vọng , tất cả các em, trong topic này sẽ chính thức trở thành thế hệ K8

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X