Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• so chi mấy trường đó tụi nó xác định thi vào BK là toàn lũ pro không. Hehe. Bách khoa năm nào chả hot thế. Còn sư phạm kỹ thuật kia thi 30k lấy 3k 1 chọi 8-9 rồi. Trường mình chọi chung có 1 chọi 4-5 mà.

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
      Các bạn nhìn cho kĩ bức hình, đó mới là dự kiến, để ý số học sinh bằng điểm đó còn hơn chỉ tiêu, tức điểm chuẩn đó còn sẽ tăng cao hơn đưa. Hẳn sẽ có cuộc đổ bộ chưa từng có từ BK sáng KHTN và UIT đây:happy:
      đỗ sang đây sao mà đc bạn ) điểm NV2 cao còn hơn thế thì ai cho đỗ phải ưu tiên người thi chính chớ :nose:

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
        SPKT lấy 19 thì bạn phải lấy hơn chứ sao lấy 18.5?
        à mình tính bên BK cho nó chuẩn ))

Comment

• Mấy bạn chắc cú đậu đi cày AV hết rồi. :adore:
          P/s: Ôn lại AV nào:misdoubt:
          I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by charlie9509 View Post
            à mình tính bên BK cho nó chuẩn ))
            năm ngoái UIT 15, SPKT 14.5, BK 18.5, lấy SPKT dự đoán UIT chuẩn hơn chứ.

thôi đi ăn cho nó đỡ lo............

Comment

• kiếm nv2 là vừa, mình thi cỡ 23.5 đã nhân và 18 chưa nhân thì nên chọn vô đâu đây ta?

Comment

• Originally posted by chapter47 View Post
                kiếm nv2 là vừa, mình thi cỡ 23.5 đã nhân và 18 chưa nhân thì nên chọn vô đâu đây ta?
                chắc HUTECH :v cũng ko đắt tiền cho lắm dạy cũng ổn mà

Comment

• Originally posted by chapter47 View Post
                  kiếm nv2 là vừa, mình thi cỡ 23.5 đã nhân và 18 chưa nhân thì nên chọn vô đâu đây ta?
                  ngân hàng 16 kìa em:sogood:
                  Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
                    Mấy bạn chắc cú đậu đi cày AV hết rồi. :adore:
                    P/s: Ôn lại AV nào:misdoubt:
                    cày AV chi )

Comment

Đại học công nghiệp bạn ơi

Comment

hutech sợ kham ko nổi học phí

Comment

• ôi quốc tế có rồi kìa.CNTT sắp rồi @@ rung quá vậy trời 22 thôi nhé KHMT T.T

Comment

• híc sao mấy thầy ko đợi có chuẩn rồi hãy chuyển topic nhỉ? topic cập nhật thông tin, giải trí, tư vấn, phục vụ cho biết bao nhiêu bạn thế mà... :sweat:

bên Tâm Sự Giao Lưu bớt sôi nổi hắn, mà thôi đâu cũng là nhà, cái chính giờ chờ chuẩn.......
                            Last edited by kissrain47; 24-07-2013, 18:42.

Comment

• Ngồi đọc cmt của mấy bạn này mà thấy sự khổ sở chờ điểm quá, mới là điểm thi thôi mà, chắc khoảng tháng 8 mới có điểm chuẩn các ngành lận. Mà xem điểm của các trường khác , cao đến chóng mặt @@. Năm nay trường ta tăng 40% thí sinh dự thi. Dự là điểm chuẩn sẽ tăng hơn năm ngoái nhiều đây.

Comment

• [QUOTE=nguynhanam;221230]Đại học công nghiệp bạn ơi[QUOTE]
                                sinhvienit.net/forum/dh-cong-nghiep-4-dut-cap-thang-may-gay-tu-vong-18-sinh-vien.170088.html
                                ĐH công nghiệp nhiều phốt lắm bạn ơi :stick:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X