Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về những thứ chuẩn bị cho năm học mới?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Bingboom9595 View Post
    Vậy chắc em đón xe xuống sớm làm rồi đón về rồi lại đón lên vậy, cảm ơn thầy
    Rồi sau đó em lại đón xe xuống? Em xem lịch bắt đầu ở http://forum.uit.edu.vn/threads/34553

Comment

Được phân chỗ ở trong ktx rồi. Bạn nên lên sớm để nhận phòng và giành cái giường đẹp nhất. Hehe.

Comment

ơ. e ở Bình Thạnh, có được "không" ở KTX không ạ?

Comment

Originally posted by siverkylin View Post
          hình như là ko bạn nếu bạn có hộ khẩu thường trú tại bình thạnh... mak bình thạnh gần xịt thì về nhà chứ ở kí túc làm gì... bất tiện lắm

Comment

Originally posted by 12520485 View Post
            hình như là ko bạn nếu bạn có hộ khẩu thường trú tại bình thạnh... mak bình thạnh gần xịt thì về nhà chứ ở kí túc làm gì... bất tiện lắm
            chuẩn chuẩn :sunglasses: v mình không Dk ở ktx thì không cần lo đúng hok ợ )

Comment

Originally posted by siverkylin View Post
              mình ở quận 12 sát bên thủ đức lun nè , ở KTX cho biết đời sinh viên như thế nào ??? đi lên đi về cũng k vui cho lắm :brick:

Comment

Mấy anh chị cho em hỏi là đi xe bus đến bến xe bus đhqg và đến S.tiên thì cái nào đi bộ đến trường gần hơn ạ!!!

Comment

Originally posted by lynie View Post
                  Mấy anh chị cho em hỏi là đi xe bus đến bến xe bus đhqg và đến S.tiên thì cái nào đi bộ đến trường gần hơn ạ!!!
                  đến bến xe bus luôn đi em xuống suối tiên phải đi bộ qua cầu vượt nữa nguy hiểm lắm
                  Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by lynie View Post
                    Nếu vào bến xe ĐHQG thì em sẽ mất thêm 10 phút so với xuống ở S.Tiên nhưng bù lại ko phải băng qua cầu vượt và đi ngược chiều xe( Đặc biệt có đoạn không có lề đường rất nguy hiểm). Việc chọn xuống ở đâu là tùy tình huống có gấp hay không, nếu không gấp thì cứ DHQP đi cho nó khỏe. Đi chung với mấy bạn Nhân Văn cũng vui lắm :look_down:

Comment

tiền, tiền và tiền, càng nhiều càng tốt
                      ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
                      Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

Cho em hỏi SV khóa 8 chưa đc bố trí chỗ trong ktx phải ko, phải tới đăng ký mới có hay sao? Thấy trong danh sách sinh viên ktx toàn sinh năm 94 trờ lại :misdoubt:

Comment

Originally posted by thaison1995 View Post
                          Cho em hỏi SV khóa 8 chưa đc bố trí chỗ trong ktx phải ko, phải tới đăng ký mới có hay sao? Thấy trong danh sách sinh viên ktx toàn sinh năm 94 trờ lại :misdoubt:
                          Như mình năm rồi thì bữa làm thủ tục nhập học,xong qua đăng kí trong KTX rồi ở đây người ta xếp phòng cho mình luôn đó bạn, chứ chưa có ds trước đâu.

Comment

Originally posted by thaison1995 View Post
                            Bộ chưa có điểm sàn -> Chưa có điểm trúng tuyển chính thức -> Chưa có danh sách trúng tuyển chính thức -> Chưa có danh sách xếp phòng KTX.

Comment

em có 1 số thăc mắc như sau , mong được giải đáp :
                              1.gần trường hay ktx có cây atm của những ngân hàng nào ạ ( hỏi để đi làm thẻ )
                              2.em muốn làm thủ tục nhập học qua mạng thì gởi tiền vào ngân hàng nào
                              3.ở ktx có bán đầy đủ dụng cụ sinh hoạt : chăn , gối , bàn , khóa ...... không ạ

Comment

Originally posted by linhnhuong View Post
                                em có 1 số thăc mắc như sau , mong được giải đáp :
                                1.gần trường hay ktx có cây atm của những ngân hàng nào ạ ( hỏi để đi làm thẻ )
                                2.em muốn làm thủ tục nhập học qua mạng thì gởi tiền vào ngân hàng nào
                                3.ở ktx có bán đầy đủ dụng cụ sinh hoạt : chăn , gối , bàn , khóa ...... không ạ
                                2. Thông tin sẽ ghi trên giấy báo nhập học. Hiện giấy báo đang... chưa có. Em cứ thong thả chờ. Chuyện mở tài khoản ngân hàng rồi chuyển tiền tui nhớ là làm nhanh lắm mà, gấp gáp chi dữ vậy em.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X