Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Sangnguyen View Post
    em goi lại nhưng cũng không co ai nhấc máy:sweat:...ngày mốt em mới vào TP lấy giấy báo dc..làm xong còn phải gưi về quê xác nhận em sợ trước ngày 24 không kịp nộp cho nhà trường....e bị loại khỏi trường thì ....
    Giờ hành chính là sáng 8h-11g30 chiều 13g30-16g từ thứ 2 tới thứ 6. Hôm nay thứ 7 mà.

Comment

• Cho hỏi : Em vào Đoàn rồi mà quên ngày vào Đoàn thì sao ạ ? Mấy cái giấy chứng nhận vào Đoàn cũng bị thất lạc do chuyển nhà .
      Xin Cảm Ơn

Comment

• Originally posted by 13521036 View Post
        Cái phần "Cam đoan của gia đình về lời khai của sv" thì ba mẹ mình phải ghi gì vô ạ? Hay chỉ cần kí tên thôi? udency:
        Up, anh chị thầy cô nào giúp em với :sosad:
        Phùng Quốc Việt
        Backend Developer - YouNet Media
        Stand-in Backend Developer - Vizion Team
        Phone: (+84) 1654 454 718
        Mail: rexviet@gmail.com

Comment

• Originally posted by superfire220 View Post
          Cho hỏi : Em vào Đoàn rồi mà quên ngày vào Đoàn thì sao ạ ? Mấy cái giấy chứng nhận vào Đoàn cũng bị thất lạc do chuyển nhà .
          Xin Cảm Ơn
          Nếu em không có giấy tờ chứng minh là Đoàn viên thì em cần kết nạp lại nên em không phải ghi vào mục trên.

Originally posted by 13521036 View Post
          Up, anh chị thầy cô nào giúp em với :sosad:
          Cần chữ ký của cha mẹ hoặc người bảo hộ.

Comment

• Cho em hỏi phần "thành tích khen thưởng" ở mục "BẢN THÂN SV" là đạt thàh tích hsg trong quá trình học hay hsg cấp Tp, QG...

Comment

• Originally posted by 13520445 View Post
              Cho em hỏi phần "thành tích khen thưởng" ở mục "BẢN THÂN SV" là đạt thàh tích hsg trong quá trình học hay hsg cấp Tp, QG...
              Em cứ liệt kê hết

Comment

• Originally posted by 13520996 View Post
                Trường hợp của em cũng bị giống như bạn trên đã hỏi, thầy giải quyết trường hợp này giúp em với
                Em cứ sửa và lưu lại thử em.
                Khi lưu lại thì file pdf sẽ được cập nhật, lúc đó em xem lại file , nhớ F5 vài lần cho nó load cái mới.
                Cảm ơn em.

Comment

• Originally posted by 13520413 View Post
                  xuât thân cung sai hết !! giơi tinh nữa!!! ngay cap giay chung minh!!! mong thầy giúp em với
                  Em kiểm tra lại xem đã được chưa nhé, nhớ F5 vài lần, có thể nó bị cache.

Comment

• các thông tin mặc định của e đúng hết rầu!
                    phần thông tin cá nhân ghi sai một số lỗi mà sửa hoài nó vẫn vậy!

Comment

• thầy ơi em cần sửa vài thứ mà lưu lại thì nó cứ ra cái lỗi này, 2 đứa bạn em điền thông tin rồi lưu vào cũng bị báo lỗi 0.jpg

Comment

• sai mỗi cái HKTT mà sửa hoài hk đc!
                        xóa cache trình duyệt sao vẫn hk đc thầy?:what:

Comment

• Originally posted by vidtn View Post
                          Chào các bạn Tân sinh viên,
                          Các bạn xem file mẫu và khai thông tin đầy đủ, tránh trường hợp sai sót. Lưu ý lý lịch phải khai đầy đủ thì mới xuất ra file pdf được.
                          VD Hộ khẩu thường trú: Xã/phường, Quận/huyện, Tỉnh/Tp phải ghi đầy đủ: Xã Thuận An, Huyện Dầu Tiếng, Tỉnh Bình Dương.
                          Nơi sinh: Tỉnh Bình Dương (sv chỉ ghi Tỉnh Bình Dương đủ)
                          Nơi cấp CMND: Tỉnh Bình Dương
                          Thưa Cô, hiện tại xã Bình Hòa, huyện Thuận An đã lên thành Phường Bình Hòa, Thị Xã Thuận An nhưng trong mục chọn địa chỉ của trang http://student.uit.edu.vn/khaibaolilich vẫn ghi là xã Bình Hòa, huyện Thuận An. Vậy em phải điền địa chỉ như thế nào ạ?
                          Còn phần Thành phần xuất thân thì điền như thế nào ạ? Dựa vào tiêu chí gì ạ? Vd: Bố em là Bộ đội thì thành phần xuất thân ghi là Quân nhân ạ?
                          Chức vụ cao nhất đã qua: cái này có phải hỏi về chức vụ trong học tập không thưa cô? Vd: Lớp trưởng hay Lớp phó ... hay là chức vụ bên Đoàn ạ?
                          Thành tích, khen thưởng: cái này ghi từ cấp nào ạ?

Comment

• cho em hỏi cái lý lịch sinh viên nộp cho trương là photo phần nào của sơ yếu lý lịch sinh viên vậy???

Comment

• Originally posted by minhvn View Post
                              Em cứ liệt kê hết
                              Dạ thưa thầy cho em hỏi,chỉ liệt kê thành tích lớp 12 thôi phải không thầy? Có kèm theo danh hiệu học sinh giỏi của trường hay không?

Comment

• Cho em hỏi : Đăng ký lý lịch online bị lỗi lặp chỗ HKTT liên tục dù em F5 cả buổi , nên em convert PDF sang Word để chỉnh sửa được ko ?
                                Và mai mốt có chỉnh lại lý lịch online ko ? Các thầy coi dùm em , MSSV : 13520408 :funny:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X