Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by anhmt90 View Post
    Mấy bạn nộp qua EMS cho mình hỏi là tiền phí gửi EMS 1 hồ sơ xét tuyển là bao nhiêu, nhà em nghèo nên phải đong đo trước rồi mới dám đem tiền ra ngoài bưu điện gửi (
    mình gửi từ Nha Trang hết 30k.

Comment

Thường thì cũng giá đó ak, mình ở Cam Ranh gửi cũng tốn 30k, + 15k LPXT la 45k, photo này nọ tốn thêm gần 10k nữa

Comment

Giá chuyển phát bưu chính ở đâu cũng như nhau mà

Comment

cho em hỏi là mất giấy báo thi và chưa nhận được giấy chứng nhận kết quả thi thì có đăng kí được không ? (sẽ bổ sung sau ạ)

Comment

thầy ơi cho em hỏi. Lúc mới ra bang đăng kí NVBS đăng kí được 2 chuyên ngành sao giờ chỉ còn 1 chuyên ngành em có cần đăng kí lại không ạ.

Comment

Đúng là đơn chỉ còn xét 1 cái, vậy nếu lúc đầu em đăng kí mạng, nếu rớt thì sang ngành khác. Giờ chỉ còn 1 chỗ xét đầu tiên , vậy là hội đồng sẽ xét nguyện vọng mạng của em hả thầy, như vậy thì cơ hội em rớt mất rồi. Nếu được thì bây giờ phải làm đơn lại được không thầy. Điểm của em chỉ có 21 thôi, ngành mạng có 40ctiêu nhưng chắc là nhiều người đăng kí lắm.

Comment

em đi chuyển phát, ghi địa chỉ là của trường mình được không ạ

Comment

mạng chỉ tiêu 40 à ghê quá

Comment

Bạn nào 25 trở lên thì đăng kí thoải mái. Mới nói chuyện một hồi với cô hỗ trợ trường xong , đành phải làm lại giấy đăng kí nguyện vọng bổ sung , theo quy định của Bộ chỉ cho đăng kí 1 ngành, nếu như bạn nào ngày đầu tiên đăng kí 2 ngành thì sẽ xét ngành đầu tiên.

Comment

Originally posted by mylovecr View Post
                      Bạn nào 25 trở lên thì đăng kí thoải mái. Mới nói chuyện một hồi với cô hỗ trợ trường xong , đành phải làm lại giấy đăng kí nguyện vọng bổ sung , theo quy định của Bộ chỉ cho đăng kí 1 ngành, nếu như bạn nào ngày đầu tiên đăng kí 2 ngành thì sẽ xét ngành đầu tiên.
                      Vậy là mình đăng kí hôm đầu 2 ngành h chỉ rút lại xest1 thôi à bạn - có bị sao ko

Comment

Vậy là mình đăng kí hôm đầu 2 ngành h chỉ rút lại xest1 thôi à bạn - có bị sao ko
                        Thì trường xét sẽ ngành đầu tiên, ngành sau bạn coi như không có đi, ko ảnh hưởng gì hết
                        Bạn không làm gì cả( nếu vẫn muốn học nguyện vọng đăng kí ngành đầu tiên của bạn)

Comment

giờ đămg kí lại như thế nào bạn

Comment

23 điểm à sợ quá chắc đổi ngành thôi

Comment

Originally posted by vension View Post
                              giờ đămg kí lại như thế nào bạn
                              Ko ảnh hưởng gì đâu bạn - ko cần đăng kí lại - thực ra trên giấy báo điểm có phần ghi xét tuyển cũng chỉ có chỗ cho 1 ngành thôi mà

Comment

Hình như là mọi ngành đều có cơ hội trúng tuyển như nhau mà...trúng tuyển rồi học 2 năm mới sang chuyên ngành. ( không biết có phải không )

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X